ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kaiten Sommelier] Kaiten Rental Hole กิจกรรม"เช่ารู" [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 29, 2017, 05:23:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Reggal

bigboy001

::Dizzy:: ผมว่าอากาเนะจัง ยังไม่เคย โดนของที่ชอบใจ เลยรู้สึกเฉยๆ ประมาณชินชา ละม้างครับ

exsoldier

แหม่ ทำเปนวิจารคนนู้นคนนี้ แต่ตัวเองนี่ก็ใช่ย่อยนะ    แต่ไม่เปนไร สาวแว่นนมใหญ่ ให้อภัย อิอิ

thenefilim

คือมันจะไม่รู้สึกอะไรเลยเหรอไงเวลาทำอ่ะ   ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

pyt

ตัวเอกหน้าไร้อารมณ์ แสดงว่าเป็นพวกไม่ชอบแสดงออก

logan1982

เยนื้อเรื่องดีแปลก็ครับ สนุกมากๆ 
ปล.หาเช่ามั่งก็คงดี อิอิ

strikef.

ขอบคุณครับ เป็นกำลังใจให้งานแปลนะครับ เรื่องดูจบแบบไม่จบยังไงไม่รู้ แค่ที่แน่ๆ กิจกรรมในฝันเลยมั้งครับ 555

terter

Peera canalitartis

กิจกรรมเช่ารู......อันนี้คือ โต๊ะสนุ๊ก ใช่ป่าวววว  ::Dizzy::

hoiihoii

อยากได้กิจกรรมแบบนี้บ้างงงง แล้วยิ่งเป็นการรวมตัวของสาวแว่นที่นมโตด้วยย อยากได้ๆๆๆ

::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody::

sonteen42

จบห้วนๆเฉย นึกว่าแบบ นางเอกจะไปเจอคนที่ทำให้เสียวได้จริงๆ ไรงี้ 555

bestghab

สบายแท้นั่งเฉยๆก็ได้เงิน  ::Shower::

ขอเช่าสาวแว่นครับบบบ  ::Hungry::