ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสอง (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, มิถุนายน 29, 2017, 07:37:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบพระเอกร่างหญิงหรือชายมากกว่ากัน?

ชอบหญิง
62 (55.4%)
ชอบชาย
50 (44.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 112

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 06, 2017, 07:38:45 หลังเที่ยง

tulatula

ชอบอ่ะ หมอผีเดี๋ยวนี้ทำกล่องมีคู่มือด้วย

valkay

อ้างจาก: tulatula เมื่อ พฤศจิกายน 01, 2017, 09:09:00 ก่อนเที่ยง
ชอบอ่ะ หมอผีเดี๋ยวนี้ทำกล่องมีคู่มือด้วย

หมอผีน่าจะเคยใช้มาแล้วคับ เลยรู้วิธีการใช้อย่างละเอียดจนเอามาเขียนเป็นคู่มือได้
::DookDig::

nagatochans

ชอบแนวนี้มากครับ เริ่มชินกับชื่่อตัวละครละ

Sunlove Noimj

อ้าวๆๆ กินยาปลุกเข้าๆปอบบนี้
รอดมั๊ยเนี่ย

smuity

รันมีแผนอะไรนะเปลี่ยนร่างเสร็จรีบไปเลย ส่วนเหมยจะพาไปทำอะไรนะ ข้อแม้น่ากลัวจริงๆ

somza1234

พอได้สลับร่างปุ๊บ ก็ได้ลองเล่นบทเลสเบี้ยน เดี๋ยวได้มีติดใจแน่ๆ

Thipphawan Aunjaroen

biboth2

alasangel

พึ่งได้มาติดตามครับ แนวสลับนี่ต้องมีเบี่ยงเบนกันบ้างล่ะ

Sopun Jeekkee

ตอนแรก งงเล็กน้อย. อ่าน 2 รอบ ความชัดเจนก้อมา พร้อมกับความสนุก

Wavekingza

เนิ้อเรื่องน่าติดตามมากๆครับ แต่มีงงๆบ้างตอนบทสนทนาแล้วบรรยายชื่อ
1

panya kaimookdee

purit