ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 9 (ความลับแตก)

เริ่มโดย darkgiggs, มิถุนายน 29, 2017, 09:49:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dome704

mrgreen

โถๆๆโจ้  เห็นใจแป้ง เสียวกะลุง สับสนอารมตัวเองชะมัด

Debaker Singlek

บ้าไปแล้ว ช่างดำ ได้กินของดีๆๆฟรีๆๆ แล้วยังมาทำตัวแบบนี้อีก...แล้วหนูแป้งจะทำไงต่อไปละทีเนี้ย ::Hmmm::

80241624

manghey

โจ้เอ๋ย น่าสงสารจริงๆ เป็นคนดีแต่ต้องมาเจออบบนี่

Otaza

สงสารช่างโจ้ครับ เจอภาพบาดตาบาดใจ คาหน้าคุณแป้งด้วย อิอิ

เสียวก็เสียว เจ็บใจก็เจ็บใจ ^^

meowmeng

อ่านแล้วอิน ช่างดำก็เลวจริงแต่หนูแป้งก็โง่เกินไม่รักตัวเองเลย

mr.supply

ขอบคุณครับ แหมให้มีส่วนร่วมด้วย ส่วนตัวก็ยังอยากให้จบแนวแฮปปี้ละครับให้แป้งได้ไปเริ่มต้นใหม่กับคนที่รัก มีเวรกรรมในส่วนของช่างดำไป

kchumpot

ไอ้ดำนี่ไม่ไหวเลยทำกับน้องแป้งได้ยังไงต้องหาทางจัดการกับมัน

scozember

phuwarin

อ่านมาหลายตอน อิจฉาช่างดำมากที่มีโอกาสกับแป้ง แต่มาตอนนี้ไม่ชอบช่างดำเสียละ ขืนใจแป้งมากไป ถ้าเป็นอย่างที่แป้งยินยอมและเต็มใจ จะชอบแบบนี้มากกว่า แต่ก็ถือว่าเป็นด้านหนึ่งของตัวละคร ยังรออ่านฉากเด็ดๆต่อไปนะครับ