ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiden Akira] Titty Hunter นักล่าเต้า [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 03, 2017, 02:27:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asuran

ปกติอ่านแต่แปล English ขอรับไปเสพนะครับ

พออ่านแล้วชอบในความสมจริงของเรื่องครับ ปกติแนว straight shota

เด็กจะมีจรวยใหญ่ไม่สมกับตัว และเย็ดอึดทนทานยังกับชายหนุ่มอาย 20 ต้นๆ

แต่เด็กคนนี้เสียบแป้ปเดียวแตกแล้ว ดูสมจริงครับ สำนวนการแปลทำได้ดี

แต่พอใช้คำว่า "เธอ" แทนพี่สาวมันดูแปลกๆไปหน่อยครับ

gss211

สนุกดีครับ แต่ก็ไม่ได้หักมุมอะไรเท่าไร

HypN♥s

ช่วงนี้แปลแต่เรื่องสนุกๆทั้งนั้นเลยนะ

ผมก็ชอบมองหน้าอกสาวๆนะ (ตอนเผลอ) แต่ไม่ใจกล้าหน้าด้านขนาดไอ้หนูนี่ เพราะกลัวโดนถีบมากกว่าจะติดใจ

ปล.ขอเม้นท์รวดเลยนะ
ตอนจบก็ไม่ได้ผิดจากที่คาดคิดเท่าไร คิดว่ามันไม่หักมุมนะ มันก็ต้องเป็นแบบนี้แหละนา  ::Grimace::

kaithai

อิอิ  สุดท้าย  รุ่นเล็กก็ยังเป็นรุ่นเล็ก

ต้องกลับมาฝึกอีกเยอะๆ นะไอ้หนู   ::DookDig:: ::DookDig::

Lushio

Lushio

ไม่ใช้หักมุมแต่เป็นเนื้อเรื่องไม่สุดแทน

oddy0077

wat24999

ขอความกรุณา อ่านต่อด้วยนะครับ ฟิลลิ่งกำลังมาเลย  ::Angry::

relocatesite

Loligod

เด็กหืนล่าของใหญ่ ::Shy::

เดียวนะ พีสาววางแผนรึ??

nutza019

::WowWow:: ขออ่านแปปนะครับเดวมาตอบอีกที

ตอบ2นะครับไม่หักมุมเท่าที่คิดไว้แต่สนุกมากครับ เด็กน้อยก้อยังคงเป็นเด็กน้อยหละนะ  ::Evil:: ขอบคุณครับ

relocatesite

know123

::Fighto:: ::Fighto::เสียดายจบไวไปนิด มีตอนเพิ่มปล่าวเนี่ย