ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 28 : รักใคร....ให้ดื่มนม

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 08, 2017, 03:09:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้เรื่องนี้จบแบบ "มีความสุข" หรือจบแบบ "โศกนาฏกรรม" ครับ?

แน่นอน จบแบบมีความสุขซิ จะได้ฟินน์
381 (89%)
ไม่ได้ มันต้องจบแบบโศกนาฏกรรม แบบนั้นถึงจะดราม่า
47 (11%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 428

Dark_hell

งานสวิงใกล้จะมา ต้องมีตัวช่วยล่ะ ชีวิตดีเกินไปแล้วลุง

nooy01

sincethai

tkmore

gfthebc

ขอ​ให้​ภูมิภาค​ต่าง​ๆ​มี​ความ​สามัคคี​ปรองดอง​ มี​ความ​สุข​ร่วม​กัน​ อย่า​แตก​แยก​เลย​นะ​ครับ​ ผม​นี้​อิจฉา​ลุง​พล​มาก​ๆ​เลย​

xonly-2022

ตกลงลุงจะเหมาสาวหมดมหาลัยเลยใช่ไหม อิจฉาอ่ะ

tantawanjames

ลุงพักๆหน่อยเดี๋ยวจะตายซะก่อนยังจัดไม่ครบเลย

yuta279

หวังว่าลุงพลคงไม่ขาดใจตายหรือสำลักความสุขตายก่อนเรื่องจบนะครับ

QAman

ตามอ่านชีวิตลุงทีไรไม่รู้จะอิจฉาหรือเสียวแทน นี่ขนาดสามลุงยังขนาดนี้ ถ้าห้านี่ ลุงเฝ้ารากมะยมแหง

avata

แต่นี้ก็ฟินแล้ว  5 สาวสวยๆ ทั้งนั้น หวังว่าตอนจบคงไม่หักมุมตายคาอก นะครับ ขอบคุณครับ

suezs0000

panu98765panu

แต่งได้ยอดเยี่ยมเลยครับ ลุงพลวาสนาสูง ฟันได้ไม่ยั้ง

asiakook

ทีหลังมนุษย์ลุงต้องมีเป้ใส่อุปกรณ์เสริมละ ลำพังนิ้วกะลิ้นคงไม่พอ เด็กเยอะแรงน้อย อิอิ ขอบคุณครับ

tooboy

บอสใหญ่นี่แหละน่าจะยากสุด แต่ไม่น่าเกินมือลุงพล