ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่7

เริ่มโดย joker socool, กรกฎาคม 12, 2017, 10:14:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zero333

หายไปนาน  กลับมาด้วยน้องขิม กำลังรอเลย ขอบคุณที่สร้างสรรค์ผลงานดีๆ ให้ได้อ่านกันครับ

shadow5

ขอบคุณมากครับ พลาดตอนนี้ไปได้ไงหว่า

อ่านตอนแปดแล้ว งงๆ พลาดตอนเจ็ดไปนี้เอง ><

readinggg

สาวเยอะขนาดนี้จะไหวไหมเนี่ย ตายกันพอดี

minemints

รออ่านตอนต่อมานานเลย อยากรู้ว่าจะทำภารกิจให้สาวในเรื่องทุกคนท้องได้ไหม

eradicater

ขอตามอ่านย้อนก่อนนะครับ หลังตอน 6 ที่หายไปผมก็ไม่ได้ตามอีกยาวเลย

saka2520

จากกฏที่วางไว้แสดงว่าขิมจะถูกสอยบ่อยๆ และมีอีกสอง ข มาช่วยแจมใช่ปะครับ  ::WooWoo:: ขอติดตามต่อเลยนะครับ

inyourheartz

::Cold::

.........................................................................................
    30/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ( 30/10/2560 )

.........................................................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=179540.msg494849#msg494849

nicky.supakorn

กว่าจะครบทุกตัวอักษรน้ำหมดก่อนมั้ยเนี่ย

jjhj1988

จัดหนักตลอด
น้องขิมเสร็จยังมาต่อสารไบร์ทอีก
คราวนี้ได้ตัวบีสินะคับ

hunsoo

รอคอยทุกตอนครับ กว่าจะครบทุกตัวอักษร ระยะทางอีกยาวไกล

biochem

ไม่ได้เข้ามาอ่านนานเลย เห็นตอน 8 ยังเอ.... พลาดอะไรไป

ขอบคุณครับ ยังสนุกต่อเนื่องเลย

eglebudsob

อยากให้ตีขิมไปนานๆครับ เสียวดี

Phoenixxy

หายไปนานมากเลยนะครับ  นึกว่าจะงานเยอะจนไม่เขียนต่อแล้ว   รอติดตามอย่างต่อเนื่องนะครับ

x-gen

สรุปว่าได้ตัวอักษร ข ไข่แล้วใช่ไม๊ครับเนี่ย อยากให้บรรยายความต่างของพลังพระเอกเวลาได้อักษรเพิ่มอะครับ

killkinly

ขอบคุณมากๆเลยครับผู้เขียน ชอบขิมมากๆเลยสเป็คสุดๆ