ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นจบในตอน : 9.จุดจบหนุ่มร้อน

เริ่มโดย joker socool, กรกฎาคม 12, 2017, 02:32:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

donki

ทำไมผมชอบนายชลมากกว่านะ ทั้งๆ ที่ เป็นสาย dark งงตัวเอง

hanabombam

ความลับไม่มีในโลกจริง ความลับแตกจนได้ ถ้าจะหนีก็ขอให้หนีให้พ้นนะ

badboy2522

ขอบคุณครับ งานงอกจนได้  ต้องแก้ไขให้ไดั ปักหลักแล้วต้องรู้จักวิธีถอน  ::DookDig::

dikky

สาวๆของคุณชลนี่ เด็ดๆทั้งนั้นเลยครับ แบบนี้ต้องเปิดฮาเร็มเลยครับ

amtorff73

คนธรรมดาทำสาวท้องแค่คนเดียวยังหาเลี้ยงกันแทบไม่ไหว นี่นายชลล่อไป 5 คน
เฮ้อออออ...ตอนทำไม่คิด พอมีปัญหาดันหนีปัญหาอีก ไม่ไหวเลยนายชล

v340

ขอบคุณครับ ไปอยู่กับอาจารย์ถูกต้องแล้วครับ ::YehYeh::

tak19

ถึงคราวซวยแล้ว. เล่นปั้มจนท้องหมด. จะหาทีลงที่ไหนละ

supstar123

Pem Sittiwat

สาวๆของคุณชลนี่ เด็ดๆทั้งนั้นเลย อย่างว่า พระเอกก็งี้แหละ

honminn

อ่านจบแล้ว ชอบการบรรยายฉาก 18+ ฉากทำท้อง ของเรื่องชุด ชล มากเลย อยากให้มีต่อจัง
แอบชอบมากกว่าเรื่องหลักอีกนะ แต่เรื่องหลักเนื้อเรื่องยังไม่เดินเท่าไร คงต้องติดตามต่อไป

Creader

johnban