ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Anime] Ero Zemi ecchi ni yaruki ni ABC เข้าค่ายฤดูร้อน [ซับไทย]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 12, 2017, 06:47:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลด

การเข้าค่ายสุดมันกับเหล่าลูกศิษย์ตัวแสบที่รู้ว่าอาจารย์ยังจิ้น
และหาทางแกล้งต่างๆนาๆ ดูซิว่าอาจารย์จะทนได้แค่ไหน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Tirawat Orkam

รอคอยการ์ตูนแบบนี้มานานแสนนาน

ที่จริงผมมีเยอะนะ ผมตามตลอดทุกเดือนมีทั้งแปลและต้นฉบับ แต่เห็นยอดตอบห้องนี้น้อยเลยเบื่อจะอัพ
แต่ว่าแต่ก่อนผมอัพทุกเดือนนะ ยาวๆ ช่วยกันตอบสิอาจปลุกห้องนี้ขึ้นมาได้

Jeed168

ทะเล! เข้าค่ายฤดูร้อนก็ต้องไปทะเลแต่

ปกนี่  ::Bloody:: อย่างนี้ต้องดู

ขอเปิดนะครับ ::JubuJubu::

narunai

อยากได้แกล้งอาจารย์แบบนี้มั่งแฮธ ><

ขอบคุณครับ

kenata

ผมอยากเป็นอาจารย์ บ้าง ง่ะ ไปสมัครได้ที่ โรงเรียนไหน
::Ahh::

motosuva

แนวศิษย์สาวยั่วอาจารย์หนุ่เรอะ  ขอรับไปชมล่ะนะขอรับ  ขอบคุณมากๆเลยขอรับ

rentalman

cornerp

ผมอยากเป็นอาจารย์ บ้าง ง่ะ ไปสมัครได้ที่ โรงเรียนไหน[บ้าง

ppptttmmm