ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizuryu Kei] Maria-sama แก๊งค์สาวป่วน 7 การเดินเล่นของยูมิ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 13, 2017, 05:29:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

regularis

Phoowadol

แก๊งค์ สาวป่วน นี่ มีตั้ว5คน เลยเนาะ  คาดว่าแต่ละคนน่าจะมี วีรกรรม กันพอตัวเลย  ตอนนี้ คิวของน้องยูมิ  สินะครับ  อืม...เกมนี้ท้าทายดีอะ ว่าแต่ น้องยูมิ จะเล่นกับลุงเขาจริงเหรอ  ลุงจะไหวเร้อ?!?  ::Horror::
Edit  โห... นึกว่าจะเล่นกับลุงคนเดียว นี่น้องนาง เล่น ล่อ รายทางเลยนะนั่น เก็บแต้มได้ เป็น8 แต้มเลยมั๊ง วันนี้อะ  ว่าแต่ คงยังไม่จบภารกิจ ใช่ม๊า  วันนี้ น่าจะยังมีอะไรให้เล่นอีกเยอะ  ผมอยากเห็น สาวผมเปีย โดนล่อตริงๆ .เธอชื่ออะไรนะ  ใช่น้อง ชิโนะจัง ใช่ปะ

pfrankz

gokuon

ย้อนมาอ่านจากตอน10 เพราะคิดว่าน่าสนใจดี

โอ้ เยมาราธอนตามรายทาง สุดจัดปลัดบอก

softjoke

คิดว่าในชีวิตจริงคงมีพวกที่ชอบให้เอาไปเรื่อย แต่ไม่น่าใช่คนสวยหรือน่ารัก5555 ไม่นับพวกตามคลับบาร์นะ ร้านพวกนั้นกว่าจะเข้าได้ก็จ่ายแพง คนปกติยากที่จะได้555

Minibar

มาจากตอนสิบนะนี่ ตัวการ์ตูนอย่างสวย ชอบเรย์จังคับ

เก็บแต้มสุดๆ นึกว่าได้แต่ลุง

อยากดูตอนเรย์จังเลยครับ

Kingkong Keang

เจอแบบนี้ไม่เอาเหรอลุง
โดนเยหลากหลายมาก

folk234

ชอบครับ มาเป็นแก๊งเลย อยากเห็นแต่ละคนละ
อ้าวสรุป โดนยกแก๊งซะงั้น 55

Crystal Blood

กิจกรรมดีๆแบบนี้ต้องมีบ่อยๆ เนื้อเรื่องน่าติดตามอยากรู้ว่าแต่ละคนจะเก็บแต้มกันยังไง

mummebuf

ล่าแต้มแบบนี้น่าจะได้เป็นแสนแน่นอน
หลังจากโดนไปขนาดยังเดินไหวยุเลยโคตรแข็งแรง

Gondar

หืมมม หนูมายุมาเจอแบบนี้ ลุงเรียกมาหมดหมู่บ้านแน่ๆ

ทริปดี  ::JubuJubu::

naschaii

ชอบจริงๆนักวาดคนนี้ แนวเรื่องแบบนี้อ่านแล้วเพลินจริง

munkza

พล็อตเรื่องคือป่วนมาก ป่วนจริง ป่วนขนาดนี้ใครเดินผ่านมาจะไปทนไหววววว

ภาพ ลายเส้นสวยมาก

tamkonba

อยากเป็นผู้ขายแถวนั้นจัง ตรูจะผ้ารอเลย อยากรู้จังก่อนถึงปั๊มจะเจอกี่คน