ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizuryu Kei] Maria-sama แก๊งค์สาวป่วน 7 การเดินเล่นของยูมิ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 13, 2017, 05:29:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wunman

โหเป็นเกมที่โหดแหะ แบบนี้เจอกี่คนก็เสร็จหมดเลยสิเนี่ย มันจะโหดไปป่าวเนี่ย สงสัยจะมันส์หยดน้ำไหลเป็นทางแน่เลย

edit: หือแต่ละคนถ้าจะจัดหนักทั้งนั้นเลย ลายเส้นสวยดีครับ แต่คนแปลนี่สุดยอดครับ แปลได้อารมณ์จริงๆ

Summermay

ลุงเจอขนาดนี้ ไม่ทำก็บ้าแล้ว ยูมินี่ก็กล้าจริงๆนะ กลัวจะมีงานหมู่รออยู่ ค่ำแล้วจะถึงปั๊มมั้ยเนี่ย

panyaa

แนวๆ นี้ไม่ค่อยโดนเท่าไหร่.. แต่เนื้อเรื่องชวนติดตาม..
อย่าหลุดมาแถวบ้านนะ.. อาจใจอ่อนยอมเสียแต้มให้ก็เป็นได้..

ขอบคุณครับท่าน

I2ta3ta3

noomssss

pong_darkelf

สาวๆ อยู่มหาลัยไหน ลุกพอจะมีเวลาว่าง ไปกับลุงไหมจ๊ะ

gonp