ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสี่ (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 14, 2017, 01:26:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หากแบงค์ตอนอยู่ในร่างหญิงสาวจะโดนผู้ชายจัดหนักท่านจะโอเคหรือไม่

โอเค
88 (53%)
ไม่โอเค
78 (47%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 166

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 20, 2017, 01:28:04 ก่อนเที่ยง

amtorff73

สลับร่างกันไปกันมางี๊บางทีผมก็งงนะ ยังดีนี่แค่เริ่มเรื่อง ถ้าสลับรอบสองจะจำได้มั้ยเนี่ยว่าใครอยู่ร่างใคร

Sopun Jeekkee

สมบูรณ์แบบ ดีครับ มีการหยิก หยอก ได้อรรถรสจริงๆ

ezmoo

ขอบคุณมากครับ ที่นำผลงานมาแบ่งปัน

นายแบงค์น่าจะใช้ร่างน้องสาคุ้มค่าเป็นแน่...

Wavekingza

เริ่มเป็นห่วงเหมยซะแล้วสิ มีแววแนวntrมาแน่ๆ
1

xxio2010

ท่าน farewell แต่งได้เสียวจริงๆครับ ไม่ทราบมีเรื่องอื่นให้ติดตามอีกมั๊ยครับ

purit

dddsss

aum691

เนื้อเรื่องสนุก เดาทางยากมาก ขอบคุณครับ

Sakdiwichai Ontong

แต่ยังไงก็นะ อยากเชียร์ให้พระเอกสลับร่างกลับไปซ้ำทุกคนเลยดีไหมครับ

azerothx

อ่านไปอ่านมาตอนนี้มัน ฮายังไงไม่รู้ ::DookDig:: แต่เหมยคงไม่ได้โดนใครหิ้วไปนะ  ::Horror::

ssaa3112

สาถึงห้องแล้ว แต่ยังไม่พ้น สงสัยโดนรุ่นน้องเล่นดนตรีไทยแน่ๆ

deepsnow

ขอบคุณมากครับ 
เสียดายเหมย อยากให้เป็นฮาเร็ม แบ้งค์มากกว่า