ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสี่ (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 14, 2017, 01:26:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หากแบงค์ตอนอยู่ในร่างหญิงสาวจะโดนผู้ชายจัดหนักท่านจะโอเคหรือไม่

โอเค
88 (53%)
ไม่โอเค
78 (47%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 166

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 20, 2017, 01:28:04 ก่อนเที่ยง

G_U_ KuKu

G_U_ KuKu

aone

เกือบไปแล้วมะละเพื่อนกันเกือบเอากัน แต่ตอนต่อไปไม่น่าจะรอด

golem237

เขียนดีเลยครับ ฉากนี้ที่เป็นเพื่อนคุยกัน แม้ว่าฉากประกอบจะเป็นเรื่องที่ทะลึ่งหน่อย แต่ทำออกมาได้สนุกสนาน คุมโทนตัวละครคุยกันได้ดีทีเดียวครับ

ัuffa555

Q D

จะเสียตัวให้ตัวเองไหมแบบนี้ เหมยนี่หายไปเลย

NeungSss

สา(แบงค์) ต้องโดนแบ้งค์ (รัน) จัดแน่ๆ น่าจะเสียวน่าดู

จรัญ บุญชู

แบงค์ในร่างสาน่าจะโดนรันในร่างแบงค์จัดการแน่ๆ...งงๆๆ

sunnyman

มาไล่อ่านตอนเก่าๆอีกที พบว่าพลาดตอน 4 ไป ถึงว่า บางส่วนมันขาดๆหายๆ ขอบคุณมากครับ

Kirima Noraki

sammyadong

ช่วยกันไปช่วยกันมาจะไปสอบทันใหมเนี่ย

fdsa123