ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 23 (ตอนนี้ขอเช็คเรทติ้งหน่อยนะครับ)

เริ่มโดย saradio, กรกฎาคม 14, 2017, 02:26:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กฤตินัย ภ

เนื้อเรื่องน่าอ่านมากคีบ

...............................................................................................
  15/9/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 15/9/2560-15/3/2561 )

..............................................................

sawatcat

หายไปหลายวัน คิดถึงมากคอยดูตลอดอยากให้มาทุกวัน ขอบคุณมากครับที่นำเรื่องราวสนุกๆ มาให้ชื่นชมกัน

kchumpot

แหมคุณพี่เที่ยวนี้รู้สึกจะช้าไปหน่อยแฟนๆจะลงแดงแล้วคิดว่าจะจบแค่นี้เพราะไม่เห็นโจโฉมีบทบาทเลย

kchumpot

แหมคุณพี่เที่ยวนี้รู้สึกจะช้าไปหน่อยแฟนๆจะลงแดงแล้วคิดว่าจะจบแค่นี้เพราะไม่เห็นโจโฉมีบทบาทเลย

beeriero

เป็นเรื่องที่ดีเรื่องหนึ่งเลยทีเดียวได้ละลึกถึงสมัยก่อนตอนอ่านเรื่อสามก๊กให้ความรู้และได้เสียวอีกต่างหาก
ผมคิดว่านะถ้าเอาแนวนี้สอนเด็กใน รร. นะพวกมันต้องตั้งใจเรียนแน่ๆ มีผมคนนึงหล่ะที่ตั้งใจ

jaqaz

kunakhon

นายท่าน...ตอนใหม่ยังไม่มาต้องอ่านซ้ำ สนุกและน่าติดตามมากครับ

air111fox

atena

สนุกมากคับ

...............................................................................................
  21/7/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 21/7/2560-21/1/2561 )

............................................................................................

kanrebako

เนื้อเรื่องสนุกดีน่าติดตามมาก หวังว่าคงปล่อยมาให้อ่านกันบ่อยๆนะครับอย่าให้รอนานเลย หลายท่านคงคิดเหมือนผม แต่ก็ต้องขึ้นกับนักเขียนด้วยว่ามีเวลามากน้อยหรือไม่ครับ

สายลุย