ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 23 (ตอนนี้ขอเช็คเรทติ้งหน่อยนะครับ)

เริ่มโดย saradio, กรกฎาคม 14, 2017, 02:26:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spr566

สงสารฮ่องเต้จริง ๆ หมดตั๋งโต๊ะก็ตกอยู่ใต้อำนาจลิฉุยกับกุยกี อนาคตยังอยู่ใต้อิทธิพลของโจโฉอีก เป็นหุ่นเชิดไปวัน ๆ จริงจริ๊ง

savana911

blim000

xxx อาจจะดูน้อยเมื่อเทียบกับ เรื่องอื่น แต่สนุกและน่าติดตามมากกกก

rubernanglong

::Ahoo::ก็ดีนะ อย่างน้อยก็เป็นจุดเริ่มต้นให้คนยุคนี้สนใจสามก็ก อ่านแล้วเพิ่มพูนความคิด กำลังรอดูว่าอาเจ๋งจะได้สาวหรือแม่หม้ายมาเป็นเมียคนต่อไป

winnythepooh

Private Private

เขียนได้ดีนะครับ แต่ผมว่ายางฉากยังบรรยายได้ไม่ค่อยดี พยาต่อไปนะครับ

WACHIRA SAKAEW

จริงๆก็อยากให้เป็นแแบแทนพระเอกเลยนะแต่ก็เป็นงี้ทำให้รู้เรื่อง3ก๊กมาเลยครับ

phozis

bkung

gfthebc

ผม​รู้​จัก​สามก๊ก​เพียง​ผิว​ๆ​ เรื่อง​นี้​ทำ​ให้​ผม​รู้​จัก​ท่าน​กาเซี่ยง​ จน​ต้อง​ไป​ค้น​ดู​ว่า​เป็น​ใคร​ มี​บทบาท​อย่างไร​ ขอบคุณสำหรับ​เนื้อ​เรื่อง​ดีๆ​ครับ​

jakiro

สนุกดีครับ หลังจากไม่ได้อ่านสามก๊กมานานถือโอกาสทบทวนไปในตัว