ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 24

เริ่มโดย saradio, กรกฎาคม 15, 2017, 11:35:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pinmonkey

อาเจินหายคิดถึงท่านพี่ก็งานนี้ละนะ แต่ท่านพี่เจอไปห้าครั้งฟ้าเหลืองเลย น่าสงสารเป็นยิ่งนัก(กัดฟันด้วยความอิจฉา) ขอบคุณมากครับ

633sqd

แค่สามยังฟ้าเหลือง แล้วคนที่สี่ก็รออยู่จะสู้ไหวมั๊ย

may_290607908

isukjai5

Seraphia13

ตื่นมาเย็น กินไรหน่อย จัดต่อเลยรึเปล่านั่น

koboy

PTTrayong

เวลาบรรยายฉากเสียว อันนี้ไม่ควรภาษาหนังจีนมากนัก เพราะ พระเอกมาจากปัจจุบัน เวลาเสียวคงไม่มีสมาธิขนาดครางออกมาเป็นภาษาโบราณหรอกครับ มันต้องหลุดคำปัจจุบันออกมาแน่ อยากให้ปรับรุงตรงนี้เพื่อเพิ่มความสมจริงเพิ่มขึ้นครับ

ส่วนเนื้อเรื่องในตอนนี้แต่งได้เยี่ยมเหมือนเคย อิจฉาสถานการณ์พระเอกจริงๆ ความฝันผู้ชายหลายคนเลยนั่น

tanee

เข้าทางแนวฮาเร็มญี่ปุ่นคิดแล้วมันน่านัก

n2610

วันนี้ไม่ต้องใช้สมองมาก. แต่ใช้กำลังเอวเยอะ ระวังเอวเคล็ดนะท่านกา

mongk

มีเมียแล้วสามคน ค่ำคืนที่เพิ่งจะอยู่ร่วมกันได้ย่อมยาวนาน

buttiend

all_fall

ผมงงๆนะพระเอกมันดูกลายเป็นกาเซี่ยงไปจริงๆอย่างน้อยพระเอกมันน่าจะมีความรู้สามก๊กเบื้องต้นบ้างเล็กน้อย
ปล.จริงๆกาเซี่ยงนับว่าเป็นคนที่หน้ากลัวคนนึงนะไม่งั้นไม่เล่นจนโจโฉเกือบตายแถมเสียหายขนาดนั้นเพราะงั้นคนแต่งน่าจะให้ดูโหดๆบ้าง ไม่งั้นก็จะดูเป็นพ่อพระ อย่างเล่าปี่ถึงจะดูเป็นคนดีแต่อย่าลืมว่าเอาเข้าจริงเล่าปี่เป็นพวกพ่อพระเบื้องหน้าที่ทำดีเอาใจประชาชน แต่จริงๆแล้วร้ายพอกันเปรียบแรงๆก็เหมือนปลิงไปเมืองไหนก็ล่มจม บางทียังแอบอ้างเพื่อแย่งเมือง พอเห็นว่าเสี่ยงก็หนีทิ้งลูกเมียแถมยังเอาประชาชนเป็นโล่ทำให้ไล่ตามไม่ได้อีก

choko13

ขอเป็นกำลังใจให้ต่ออีกตอนครับ
ขอบคุณมากเลยครับ

upperbound

ต่อเนื่องดีจังเลยครับ สนุกมากๆ ขอบคุณครับ