ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 24

เริ่มโดย saradio, กรกฎาคม 15, 2017, 11:35:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yu_ei

5 ปีนี่ทรมานนะ สำหรับคนเป็นภรรยา ยังขาดอีก 1 สาวนะ บุตรท่านฮิวงูอะ ไปไหนซะละ

somc217

ได้เมียอย่างอาเจินนี่ถือว่าโชคดีจริงๆ เพราะใจดีที่ยอมให้ผัวมีเมียน้อยได้
น่าติดตามว่าในฮาเร็มนี้จะมีใครเพิ่มมาอีก
ขอบคุณมากครับ

่jub2520

อ่่านสนุกทุกตอนเลย  ไม่ทำให้ผิดหวัง ขอบคุณมาก

naitoom

lamom

ได้กระทำติดต่อกันเยี่ยงนี้ เป็นช่วงโบนัสผู้อ่านกระมัง

durocman

โคตรจะอิจฉา ท่านขุนนางใหญ่กาเซียง เป็นแบบนี้อาจน้ำหมดตัวแห้งตายได้เด้อ

tajet

ถ้าไม่มีบทอย่างว่านี่ นึกว่าเป็น Side Story ของสามก๊กไปแล้วนะเนี่ย

::Thinking:: ::Thinking::

therasak

คงถูกสูบจนหมดกว่าจะจบเรื่อง กาเซี่ยงเอ๋ยด่านสาวงามยากก้าวข้ามจริง ๆ

psm_mach

ตอนนี้น้ำกระจาย กุนซือกาเมียสามถ้าทำอย่างนี้ทุกวัน สงสัยอยู่ไม่ถึงสามสิบ หัวใจวายแน่

mu

Baron Pok

ท่านกาหักโหมยิ่งนักจะตายเพราะชราหรือตายคาอกเนี่ย ::Doubt:: ::Doubt:: ::Doubt::

review1972

สุดยอดดด..อาเจินได้รับแบบทบต้นทบดอก ยุติธรรมที่สุด

synivorn

ดูท่าพี่เจ๋งจะไม่กลัวฟ้าเหลืองนะ  แต่เขาว่าฟ้าเหลืองบ่อยๆมีผลเสียกับ ตา ตับ และไตนะ  จริงเปล่า

poison_react

ตอนนี้ได้อารมณ์จริงๆ 
ทำให้เข้าใจความรู้สึกของคนห่างเมียเลยครับ ถ้าไม่ติดว่าเป็นช่วงกลียุค ปั๊มลูกได้หลายคนแน่ครับ

hanabombam

เมียสามแล้วนะท่านกา อย่าหักโหมมากนัก เดี๋ยวสุขภาพจะทรุดโทรมได้นะ