ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สองรัก บทที่ 4 by //Omega19//

เริ่มโดย Omega19, กรกฎาคม 16, 2017, 09:10:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hanasung

สนุกสมกับที่รอคอยจริงๆ ครับ ตกลงแป้งจะรู้รึเปล่าว่าโดนใครเปิดซิง หรือเธอคิดไปเองกันแน่ รอลุ้นครับ

jackm

สนุกและเสียวมากครับ ลุ้นครับ ::WowWow::

win2506

::YehYeh::อยากรู้ว่าใครได้แป้งคนแรกนะ

Pueng15

โอ๊ย อยากรู้มากกกก คนนั้นคือใคร ลุ้นจริงๆ

exaram

สนุกมากครับ มีภาพประกอบมันเสริมเรื่องได้ดี ว่าแต่เรืองเก่าๆจะแต่งต่อไหมครับหลายเรื่องมันยังค้างคาอยู่

nakin007

ผูกปมได้ดีมากเลย สงสัยเลยว่าจะมีตัวละครที่สามนอกเหนือจากพีและแบงค์รึปล่าวในคืนนั้น จะติดตามผลงานนะครับ ขอบคุณครับ

evilus

mcgide

อ่านแล้วเสียวมากเลย
ภาพประกอบอย่างแจ่มครับ

reaperofvirgin

ลุ้นมาก คนเปิดซิงคือใครกันแน่

monkung

สองรัก..??ฉันรับไม่ไหว เธอมีหนึ่งใจให้ไปทั้งสองรัก เค้าแล้วฉัน ฝันไปแล้วเธอ..ให้ไปในฝันแปลว่ามีอีกเยอะ

readinggg

่jk_th_3710

ได้ทั้งคู่แล้วทีนี้พอกลับจากค่าย สองหนุ่มคงแย่งกันรุมตอมแป้งแน่ๆเลยแป้งเองกับสองคนนี้ก็เหมือนจะมีใจให้ทั้งคู่

nooy01

กว่าจะรู้ว่าใครเปิดซิงน้องแป้ง น้องแป้งคงโดนอีกหลายคน

eka1325

มีคนที่สามอีกหรอเนี้ย งานนี้อย่าคิดให้ปวดหัวเลยแป้ง มีความสุขสบายตัวกันไป ขอบคุณครับ