ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 29 : วันลาป่วยของภารโรงเฒ่า

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 17, 2017, 12:03:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติถ้าคุณเป็นลุงชุมพล คุณจะหยุดอยู่ที่หนูเฟิร์นคนเดียวไหม

แน่นอน แค่เฟิร์นคนเดียวก็โชคดีเหลือเกินแล้ว
37 (11.3%)
ไม่มีทาง!! โดนัทก็หวานละมุนลิ้น พิมมี่ก็แซ่บ น้องนาถก็น่ารัก ไหนจะหมอพลอยอีก ต้องจัดให้คุ้มก่อนตาย!
290 (88.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 327

boulderdash69

oit758

สองสาวมีแผนอะไรอีกเนี่ย อย่าบอกนะว่าจะจับลุงแกทำแซนวิช แค่นี้แกก็จะหัวใจวายแล้ว

pooloop

มาลุ้นต่อ ว่าลุงชุมพลจะจับสาวๆทั้งหมดได้ยังไง ขอบคุณคนแต่งมากๆนะครับ

gfthebc

ลุ้น​ให้​ลุง​ว่า​สาว​ๆ​จะ​ปรองดอง​กัน​ได้​รึ​เปล่า​ อีก​ทั้ง​นาย​บิ๊ก​จะ​ตาม​ล่า​ลุง​กับ​น้อง​พิมมี่​ไหม​ ไม่​อยาก​ให้​นาย​บิ๊ก​รอด​จาก​เรื่อง​เลว​ๆ​ที่​จะ​ทำ​กับ​น้อง​พิมมี่​เลย​ครับ​ ขอ​ให้​สาว​ๆ​ปลอดภัย​นะ​ครับ​

aaa01

mhoa2000

FA Fa Fa

kookai

กลับมาแล้ว!!ลุงพลของเรา เสียชื่อหมดเลยลุงใช้แค่นิ้วกับปากช่วยหนูพิมมี่ แต่อย่างว่าเสียชื่อดีกว่าเสียชีพนะ ผมว่าลุงใกล้ถึงเวลาที่จะต้องหยุดที่ใครสักคนหรือสองคนแล้วนะครับ...ขอบคุณครับ

liger

กลับมาต่อให้แล้ว ขอบคณสำหรับเนื้อเรื่องสนุกๆ นะครับ ติดตามทุกตอนครับ

bomberwing

เอาแล้วไง ลุงชุมพลสร้างภาพพจน์ที่ดีให้หมอพลอยเห็นอีกแล้ว
แล้วน้องนาถล่ะ ชักอยากรู้ซะแล้วว่าเฟิร์นกับโดนัทวางแผนอะไรอีกเน้อ

SNGOT