ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 29 : วันลาป่วยของภารโรงเฒ่า

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 17, 2017, 12:03:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติถ้าคุณเป็นลุงชุมพล คุณจะหยุดอยู่ที่หนูเฟิร์นคนเดียวไหม

แน่นอน แค่เฟิร์นคนเดียวก็โชคดีเหลือเกินแล้ว
37 (11.3%)
ไม่มีทาง!! โดนัทก็หวานละมุนลิ้น พิมมี่ก็แซ่บ น้องนาถก็น่ารัก ไหนจะหมอพลอยอีก ต้องจัดให้คุ้มก่อนตาย!
290 (88.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 327

bk-hong

ลุงอายุเยอะมีเมียหลานคนก็ลำบากแบบนี้แหละ แต่ก็น่าอิจฉานะ ::GiveMe::

berleumteum

bondinlove

moobin1978

ผมเริ่มสนใจอาชีภารโรง ในบั้นปลายชีวิตล่ะ
ขอบคุณนะครับ

ryg123456

ลุงชุมพลจะได้มีเรื่องไปปรึกษาหมอพลอยบ่อยๆซะแล้ว

polka2012

tjnet

Attakorn Winayanuwattikun

จะได้สาว เพิ่มอีกแล้วจะไหวไหม อายุก็ไม่น้อยแล้วอย่าหักโหมมาก

akine

::Oops::ถ้าไม่ฟิตร่างกายได้ตายแน่ลุง55แต่ละนางร้อนๆทั้งนั้น

Knight Templar

097898117

สงสัยลุงจะได้เหนื่อยกว่าเดิมจริงๆหมอมีบทแบบนี้

gritkin

สาเหตุการตายของลุงพลในอนาคตคงหนีไม่พ้นหัวใจวายตายเพราะสุขเกินไปเเหงๆเลย 555 เเค่3คนก็จะไม่ไหวเเล้วลุง 5555

gamemer

รายต่อไปหมอพลอยดีหรือหนูนาถล่ะครับลุงชุมพล หมอพลอยของฝากไม่ต้องก็ได้ ขอแค่หมอพลอยก็พอล่ะ ::Bloody:: ::WowWow::