ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 29 : วันลาป่วยของภารโรงเฒ่า

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 17, 2017, 12:03:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติถ้าคุณเป็นลุงชุมพล คุณจะหยุดอยู่ที่หนูเฟิร์นคนเดียวไหม

แน่นอน แค่เฟิร์นคนเดียวก็โชคดีเหลือเกินแล้ว
37 (11.3%)
ไม่มีทาง!! โดนัทก็หวานละมุนลิ้น พิมมี่ก็แซ่บ น้องนาถก็น่ารัก ไหนจะหมอพลอยอีก ต้องจัดให้คุ้มก่อนตาย!
290 (88.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 327

C-Master

zeenspace

::HoHo:: ::Bloody::

รออ่านตอนของหมอพลอยแทบทนไม่ไหวแล้ววว คุณหมอออ :3

Otaza

ลุงพึ่งยาแผนปัจจุบันบ่อยๆ จะช็อกเอานะ  มีแบบสมุนไพรที่เห็นผลช้าๆ แต่ไม่มีผลข้างเคียงมั๊ย

jingjing199212

YYodchaii Lee

procha

คงต้องหายามาช่วยลุงเราซะแร้ว  ::Hunger:: ใช้งานแบบไม่ถนอม ร่างกายเลย อิอิ ::Sobad::

Private Private

ppeak

ร่างกายแทบแย่จนจัดหนูพิมไม่ไหวยังจะเพิ่มคุณหมอมาอีกหรอ ไม่ไหวม้างลุง

ss24p

เฟิร์นกับโดนัทวางแผนจัดหนักนี่กลัวลุงจะตายจริงๆ555

hanabombam

สองสาววางแผนจะจัดการสั่งสอนผู้เฒ่าอย่างไรกันนะ น้องเฟิร์นกับน้องพิมมี่ ใครเร่าร้อนกว่ากันนะ ถ้าให้น้องเฟิร์นกับน้องพิมมี่ มาเล่นฉิ่งกันก็คงจะฟินไม่น้อยนะ

wawer nakorn

SSPor

น้องพิมพ์นี้เซ็กซ์จัดเหมือนกันนะนิ จะรอดมั้ยหละลุงเอ๋ย ::Foo::

synivorn

leo_attack

ชักรู้สึกว่าฉากดนตรีไทยมันสนุกขึ้นเรื่อยๆ ยะครับ