ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Anime] Gakuen Shinshoku X X of The Dead ไวรัสปลาหมึก [ซับไทย]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 19, 2017, 07:53:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เกิดเหตุไวรัสประหลาดที่ทำให้คนกลายเป็น เอ่อ..คล้ายๆซอมบี้อ่ะนะ แต่กลายเป็นซอมบี้ปลาหมึกแทน 55
คนที่ติดเชื้อจะซ่าไม่เลือก ยกเว้นสาวๆที่มีวิธีฆ่าไม่เหมือนใคร มีนักเรียนกลุ่มหนึ่งที่รับรู้และกำลังช่วยกันหา
ทางแก้และทางรอด ดูซิว่าพวกเขาจะทำสำเร็จมั้ยนะ กิกิ ชมกันได้ สนุกดีภาพสวย

Cr.แปลไทยจากเวป http://www.hanimesubth.com

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

svd3100

sungodnon1234

civil2

asdf4321

แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

mamy

อ่านแค่ไตเติ้ลก็น่าสนใจแล้วครับ

ขอบคุณมากครับ ท่าน

nanolim

hnarii

น่าสนใจมากครับอ่านง่ายด้วยมีซับไทยให้ อิอิ

naitoom

หนังประเภทหนวดยาวๆใหญ่ๆหยุ่นๆ ซอกแซ็กชอนไชไปทั่วร่างสาวแบบนี้ ได้เสียว

Man

whizper

ซอบบี้ปลาหมึก ต้องเอาไปทำปลาหมีกย่าง 555 ขอบคุณมากครับ ที่นำมาแบ่งปัน  ::Thankyou::