ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่8

เริ่มโดย joker socool, กรกฎาคม 23, 2017, 12:45:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biochem

อ่านตอน 7 จบละ มาต่อตอน 8 เลย

เอาจริงๆ ผมจำไม่ได้เลยนะ ว่าตอนที่ 1 เรามีชื่อพระเอกไหม หรือแกงเกอร์จะเข้าหัวผมด้วย

badboy2522

ขอบคุณครับ กำลังมันส์เลย ได้เรื่องอีกแล้วจบแบบค้างกันไปเลย สนุกมากครับ

eglebudsob

mamasun

กลับมาจัดเต็ม อย่างยาวเหยียดเลย
ขอบคุณนะครับ
อ่านไปเรื่อยๆ คิดตามไปด้วยว่าเรื่องราวต่อไปจะเป็นอย่างไร แต่เรื่องจะเป็นอย่างไร ความคิดผมคือเป็นเรื่องรอง เรื่องสำคัญคือระหว่างการเดินเรื่อง คุณเขียนได้ดีมากครับ

jamemy007

รอมานานคุ้มค่าจริงๆ ขอบคุณครับ

eieihiak

ขอบคุณครับ ติดตามอยู่ทุกตอนครับ

ดาววว ดววววว

ไม่ว่าจะอ่านกี่ครั้งก็ยังน่าติดตามเหมือนเดิม 

andygologoso

killkinly

ไม่แน่ใจว่าพระเอกจะแก่ตายหรือจะน้ำหมดตัวตายก่อนนะครับ 55555

sara01

นานๆเเข้ามาที แต่ก็รออ่านอยู่ครับ

shuya

Northsouce North

น้องมายด์โดน(จับ)อีกแล้ว งานนี้พระเอกคงได้บู้เต็มที่แน่

aalmon

สนุกมาก รอตอนต่อไปอยู่นะครับ ขอบคุณครับ

rust.str

เนื้อเรื่องมันน่าติดตามจริงๆ อยากรู้จริงๆว่าตอนท้ายมันจะเป็นยังไง แต่ดูแล้วคงจะอีกนานแน่ๆ

jakiro

ล่อของนอกอีกคนแล้ว หมอไนท์หายไปเลย