ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่8

เริ่มโดย joker socool, กรกฎาคม 23, 2017, 12:45:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Rattawetch Ratchata

gobori21

ชอบทุกเรื่องที่คุณแต่งเลยครับ คิดว่าตัวละครคงจะเยอะ เพราะต้องตามเก็บทีละอักษร รอตามยาวๆครับ

smuity

คราวนี้พี่กอล์ฟจะท้องไหมนะ

whitegon

เพลงเพื่อชีวิตของแท้ น้องมายเป็นไงบ้างเนี่ย

amtorff73

จบตอนปุ๊บน้องมายด์โดนฉุดปั๊บ เฮ้อออ...ตัวละครตัวนี้เป็นจุดอ่อนสำหรับพระเอกของเราจริงๆ

ultrasonic

shevchenko55

มีถึงบทที่เท่าไหร่แล้วน้อ ตามกันไปยาวๆครับ สมกับที่รอคอย

shevchenko55

ตอนล่าสุดแล้วปะเนี่ย โหยหาตอนต่อไปจุงเบยย อ๊ากกกก
ขอบคุณสำหรับตอนใหม่คับ

rotisaimai

ผมเป็นพระเอกคงเหนื่อยแแย่เลยครับ

biboth2

ถ้าพระเอกใช้พลังกับตัวเองได้จะเพิ่มแนวการเขียนมั้ยครับ แบบเพิ่มประสิทธิภาพให้อึดขึ้น แกร่งขึ้น

jackm

สนุกสุดเสียวมากครับ เป็นพระเอกที่น่าอิจฉานะครับ  ::WowWow::

fosroc

toptime

อยากให้ได้สวิง กอล์ฟ ฐา
สุดยอดมากครับ
ขอบคุณคับ

starfucker

ไม่ขาดสายเลยจริงๆ เก่าไป ใหม่มา

nawin1357

เล่นของนอกแบบนี้ผมชอบมากครับ