ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 1 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2017, 07:23:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iGuilty

ภาพสวย เนื้อเรื่องน่าติดตาม แต่ไม่รู้ว่าจะดาร์คขนาดไหน
เด๋วไปดูตอนต่อๆไปล่ะกัน

aholic

stepgu307

trong5171

เรื่องนี้ดูมีเนื้อเรื่องที่ดูจับต้องได้มากกว่า H manga ทั่วไปเยอะเลยครับ แถมยังมีความเหมือน H game ที่นางเอกเสร็จลูกสมุนกระจอกๆ

noohun

เรื่องนี้นี่ชอบตรงมันโหดโครตๆนี่ล่ะ
แต่พึ่งมาสังเกตุตอนอ่าน บักแจ็คนี่มันดีไซน์เฟรดดี้ครูเกอร์ชัดๆเลยนี่หว่า ::Horror::

ferous

นี่มันพ่อมดแห่งเมืองออซ ชัดๆ โดโรธีกูไม่น่าเลย สวยงาม เสร็จลูกกระจอกละ

9pu

saturn

เหมือนเค้าเรื่องจากอลิซเลยแต่เรื่องนี้โดยซั่ม 555

teeza852

ไม่เคยอ่านออสมาก่อนอะครับท่านไม่เข้าใจตัวละครอ่านได้ป่ะครับ

Mhokkk

jingjingeiei

เคยอ่านแต่ตอนเป็นภาษาอังกฤษเมื่อนานมาแล้วแค่ตอนเดียว ตอนนี้มีแปลให้รู้เรื่องกว่าเดิมเยอะเลยครับ ขอบคุณครับ

hoticeza

mhff

มาแนวนี้ของโปรดเลยครับ รอติดตามครับ ขอบคุณครับ

snoob101

นางเอกเสียตัวให้คนชั่วตั้งเเต่ตอนเเรก การเดินทางน่าโกลาหล  ::Glad::