ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 1 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2017, 07:23:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bb bb

ลายเส้นกับสัดส่วนตัวละครดีจัง ให้อารมเดียวกับกาตูนเก่าๆ เนื้อเรื่องดีแต่แอบดูดาร์คแห้ะ

exsoldier

เอ้า ก็ว่าเม้นละนา ทำไมหาย หรือเนตมีปัญหาหว่าา   

เปิดมาก็ สามหน้าโดนเลยนะ  แนี้นางเอกเราท่าจะรับศึกอีกยาวแหง ดูจากตัวละครที่ แนะนำแล้ว

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

ดูแล้วนางเอกคงได้อิ่มน้ำไปตลอดการเดินทางเป็นแน่แท้

hheenngg

ดูแลเวดาคแต่ ไม่ค่อยรู้สึกมากครับ เพราะตัวนางเอกไม่ได้ออกอาการ อะไรมากเหมือนปล่อยเลยตามเลย 555555555 แต่หลังๆไม่แน่ครับ นี้ถ้าไม่ได้อ่านต้นเรื่องมาก่อน มี งง จริงๆครับ

mspeed

huwat0427

เนื้อเรื่องน่าติดตามมาก ภาพก็สวย ขอบคุณที่แปลให้และแบ่งปันครับ

delta941

มีเรื่องแปลกๆมาให้อ่านอีกแล้ว ช่วงนี้ดีใจมากไม่ค่อยมีเรื่องเกี่ยวกับนักเรียน ชอบๆ มาแปลเรื่อยๆนพครับ

ขอบคุณมากครับ

bigboy001

อยากเห็นแม่มดตะวันตกโดนเอามากกว่าดิสซี่อีก 555+

ballmayerz

chintz

karnkarn

เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ เหมือนเกมส์ภาษาสมัยก่อนๆ ภาพสวยครับ

Inzomnia

Pattarapol Teng

เอาจริงๆเอาพวกตำนาน มาเป็นรู้เล่นผมว่ามันน่าทำเป็นการ์ตูนอ่านปกติเลยนะ อ่านเนื้อเรื่องแล้วน่าสนแรงมาก

zhypertion

Dizzy ชื่อคุ้นๆแหะ เหมือนในเทพนิยายอะไรซักอย่างนี่แหละ

dechakit