ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 1 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2017, 07:23:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gatcha

ไม่ชอบรีแอคนางเอกเลย ภาพสวย ลายละเอียดเยอะจัง

wt00212907

เป็นการติดตามที่เน้นเนื้อเรื่องอย่างเดียวเลยเนี่ย ติดตามครับๆ ชอบมากๆ

killuagon

อ่านแล้วคุ้นๆ นี้มัน alice in wonderland นี้นา แต่เป็น ver. H + dark ซะงั้นเลย เดินเรื่องได้น่าสนใจมากๆครับ จะมีซีนจัดกับหุ่นไล่กา สิงโต หุ่นยนต์ มั้ยน่ะ

jittipat

ลายเส้นสวยมาก ลงสีก็สวยสุดๆ ชอบครับงามไปหมดช

domeyth

adas

อ้างอิงมาจากเนื้อเรื่องหลัก สนุกดีครับ
ภาพสวยเชียว ขอบคุณครับ

atp2552

elviswhat

คล้าย อลิสอินวันเดอร์แลนเหมือนกันนะครับ ตัวละคร

poulandcaca

virus747

ฉากสุดท้ายคงโดน เพื่อนๆ ที่เดินทางด้วย เอาเพื่อถอนคำสาปแน่ๆ

jw4321

การเดินทางกำลังจะเริ่ม ต้องติดตามอ่านต่อ สนุกครับ

mayaking

tamagot123

zamakarn

ภาพสวย การเดินทางคงอีกนาน แบบนี้นางเอกเราโดนอีกหลายแน่