ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 1 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2017, 07:23:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ke2l3e2oS

ภาพสวยมาก แต่เนื้อเรื่องยังงงนิดๆ หวังว่าตอนต่อๆไป จะค่อยๆ คลายปมนะ

straufe

ตอนแรกไม่ค่อยดาคเท่าไหร่แหะท่านยังสู้พวกโดหนวดๆซีรี่ยาวๆไม่ได้ของท่านD ภาพสวยงดงามจริง4สรทั้งตอนด้วยอู้ว เดินทางไปๆมาๆจะได้กันกับพี่กงเลบตามสเตบรึป่าวเนี่ย รอติดตามๆ

xsoulkung123

เนื้อเรื่องเป็นอะไรที่โดนมากๆครับ
อ่านไปอ่านมา เริ่มน่าติดตามมากเลย
::Shout::

thegift52

ภาพสวยมากเลยครับ ลายเส้นคลาสสิค ได้อารมณ์เก่าๆ ดี แถมมีเนื้อเรื่องด้วย ชอบครับ

nutza019

::Sweat:: ดูเป็นเรื่องเป็นราวน่าสนใจดีอะครับ แต่เสียดายนางเอกพลาดท่าลูกกระจ๊อกสะงั้น ยังไงก้อขอบคุณครับที่แปลให้อ่าน  ::KO::

PTTrayong

ความลับที่เธอซ่อนไว้คืออะไรแน่ ตัวจริงของเธอคือใคร โปรดชมตอนต่อไป

ปล. เป็นการ์ตูนที่ลายเส้นวาดได้สวยมาก จนคิดว่าเป็นการ์ตูนที่ฉายในโทรทัศน์

as72340639

stormgambler

เนื้อเรื่องน่าติดตาม ต่อจากนี้ได้ปวดตับกันรัวๆแน่นอน

Nabisca Sathu

เหมือนจะเอานิทานหลายเรื่องมายำรวมกัน ตอนแรกนี้ ฉากอย่างว่าผมอ่านแล้วไม่ค่อยมีอารมณ์ร่วมเท่าไรเลย T T

633sqd

Sessiri Ratanatharakeat

picnick

ภาพสีสวยแหล่มเลย นางเอกกว่าจะถึงตอนจบจะโดนสักกี่คน