ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 1 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2017, 07:23:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

itenzero

Akira Watanabe

anymousluk

ภาพสวยดีครับ เนื้อเรื่องตอนต่อไปน่าสนุกดี ^ ^

niceanglev

มาถึงนางเอกก็โดนข่มขืน ซะงั้นอะ เหอๆ ดูมึนๆงงๆแฮะนางเอก

MMJ

::WooWoo:: ขอบคุณค่า >_< จุ๊บๆ ภาพสวยจริงๆด้วยค่ะ แต่ดิซซี่ดูนิ่งมากกกกกก ขอบคุณที่แปลให้อ่านค่ะ

executioner

หืมมมม ไม่เห็นผลงานแนวแฟนตาซีมานานพอสมควรแล้วนะครับเนี่ย หวังว่าจะเป็นแฟนตาซีแบบไม่ทำร้ายตับนะครับ

ว่าแต่ มีหุ่นไล่กา สิงโต หุ่นยนต์ อิงจากเรื่อง The wizard of Oz รึเปล่าเนี่ย....

ขอบคุณสำหรับผลงานนะครับ จะรอชมตอนถัดไปครับ ::Thankyou::

HK

ภาพสวย เนื้อเรื่องแจ่ม หวังว่าคงไม่ตับพังนะครับ  ::Horror::

Tdestiny

เป็นโดจินที่แฟนตาซีดีครับ

เนื้อหาน่าสนใจเอามากๆ รอชมตอนต่อๆไปเลยครับ ::Thankyou::

high789

ขแบคุณครับ ขออ่านตอนต่อไปนะครับน่าติดตามดี

colonel

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากเลยรอดูตอนต่อว่าเลยว่าจะมีตัวละครไหนอีก

Htaexz Powisk

ยัง งงๆ กับเนื้อเรื่องแต่ก็สนุก ภาพก็สวยด้วย

Sodemacom107

bull-shit

ตัวละครมีอีกเพียบเลย สงสัยเรื่องนี้ยาวววว