ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 2-3 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 25, 2017, 04:22:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xsoulkung123

มาตอบหลังอ่านจบ ไม่ช๊อคเลย แต่สะใจสายดาร์ดมากกว่า
และดิซซี่น่าจะได้กินใหญ่ๆ ของสิงโตแน่ๆ
::Angry::

**นี่ก็อีกคน น่ากลัวจริงๆ  ::Ajark::

possionseul

"อ่านตอน2แล้วมีช็อคบ้างไหม หรือสะใจแนวดาร์ค คิดว่าเนื้อเรื่องจะเป็นยังไงต่อ ดิซซี่จะได้กินดุ้นสิงโตไหม สองตอนนี้เผยอะไรมาบ้าง"

ไม่ช็อคนะคึรับ ถือว่าปกติดีสำหรับผม จะว่าดาร์ดมันก็ยังไม่สุดอ่ะ

ให้เดาเนื้อเรื่องคงเดาไม่ถูก เพราะ พ่อมดแห่งออซ อะไรเนี่ยก็ไม่เคยดู -*- แต่ดิซซี่น่าจะได้กินดุ้นสิงโตแน่นอน

รู้สึกเรื่องมันแปลก ๆ ดี

หุ่นไล่ฟางที่ตอนแรกคิดว่าไม่ใช่คน ก็กลับกลายเป็นคนไป เป็นญาติเดซี่หรือเปล่าก็ไม่รู้เห็นผมสีเดียวกัน

หุ่นกระป๋องดีไซน์สุดเชย ถือขวานตัดไม้ธรรมดา แต่โหดมากมาย

ริเรียสาวน้อยผู้น่าสงสารที่ตกเป็นเหยื่อ เจอดัดแปลงซะน่าเกลียดเลย แต่ส่วนใบหน้าให้ผ่านอยู่นะ

**ใช่ครับ เรื่องนี้ผมแกล้งหลอกไปงั้นแหละ ยังดาร์คไม่สุด แต่ถ้าสุดผมก็ไม่ไหวนะ
เอาพอฟินๆช่วงที่แล้วหวานเลี่ยนหลายเรื่องจนผื่นเกือบขึ้น กิกิ หุ่นฟางผมก็ยังไม่แน่ใจว่าใช่คนรึเปล่านะ
แต่ไอกระป๋องนี่มันสายVitเวล99ชัดๆ นู๋ริเรียผู้น่าสงสารที่จริงอยากให้เดินทางไปด้วย แย่ๆ

nekki

ขออ่านก่อนละกันครับ เดี๋ยวมาตอบใหม่

จะว่าดาร์คไหน ผมว่าไม่ค่อยดาร์คนะในเรื่องของการ์ตูนโป้ นี่ยังสื่อออกมาไม่ดีพอ เหมือนไม่สุดซักอย่าง
แต่ให้อภัยยังมีฉาคดาร์ดเอลโดยจัดอยู่ ส่วนจะโดนดุ้นสิงโตไหมบอกเลยไม่น่ารอด

**ใช่ครับ ยังไม่สุด คนวาดวาดให้ดิบๆปนH ส่วนเนื้อเรื่องอย่าไปเอาแน่เอานอน
ยำเละเน้นฟินกับสาวๆแนว Rap Hardcor Fantasy ละกันเนอะ

itenzero

โดนรุมแน่ๆ

อ้างจาก: itenzero เมื่อ กรกฎาคม 25, 2017, 06:35:24 หลังเที่ยง
นางเอกน่าจะโดนมากกว่านี้

*ชัดเจนท่านสายดาร์คเต็มตัว  ::Horror::

Akira Watanabe

::Thinking:: บอร์ดมีปัญหารึป่าวครับ  กะทู้เก่า ๆ ที่ผมตอบไว้ก็หายอ่ะ

ตอนนี่บาทหลวงหน้าตาดูบ้ากามมาก ๆ  555+

**เมื่อวานบอร์ดเน่า แอดชักว่าวใส่เซิฟเวอร์

Akira Watanabe

::Horror:: เนื้อเรื่อดาร์กมากครับ  แต่ไม่คิดว่านางเอกจะโดนดุ้นสิงโตนะ  ถึงตายแน่นอน 55+

**ระดับนางเอกแล้ว เล็กๆไม่ ใหญ่ๆชอบ  ::Oops::

anymousluk

ขอบคุณครับ รออ่านๆ

*อ่านได้เลย ยังขาดอีกเควสนะ

johnywalker

แม่สาวน้อย ไม่น่าอยู่แล้วนะ แค่เห็นหน้าผู้ช่วยบาทหลวงแล้ว ก็หนีเถอะ

**แหงะ นางเอกมาช้าอ่ะ ไม่งั้นพาริเรียไปด้วย  ::Crying::

johnywalker

ตอน 3 มานี่ Dark ได้ถูกใจมากครับ
ไม่ใช่เนื้อเรื่องนะที่ดาร์ค แต่เป็นผิวของ นักรบสาวที่ชื่อ เอซ่า
ถูกใจสาวผิวคล้ำ แล้วหุ่นดี ๆ แบบนี้จริง สเป็คผมเลย
ชอบแบบนี้แหละ เวลาเชียร์นางงามก็จะคอยเชียร์แต่สาวตาฮิเตี้ยน
ผมว่ามันเซ็กซี่ดี

//แม่สาวนักรบ เอซ่า บอกไม่มีแรงลุก ดันไปหันก้นให้สิงโต
เลยโดน doggy ซะ เพลินเลย 555
::Ahoo::

**จัดหนัก จัดจนฟิน จัดจนนิ่ง หลังๆเริ่มไม่ร้องสงสัยติดใจ ใช่ครับจารย์วาดหุ่นได้บึ้มแถมลงสีผิวได้ใจมาก
แถมท่านี้หันหลังให้ ใครก็ยากจะอดใจไหว เลยโดนทั้งใหญ่ยาวลึกถึงสุดขอบจักรวาลกันเลยทีเดียว

niceanglev

สาวน้อยผู้น่าสงสาร ลายเส้นสวยวาดตัวละครน่ารักสุดๆเลย

niceanglev

เรื่องนี้ลายเส้นสวยจังเลยครับ วาดผู้หญิงสวยมากเลย

executioner

อ่านตอนแรก ภาวนาว่าขอให้เป็นแฟนตาซีแบบไม่ดาร์ค

อ่านจั่วหัวตอนที่2 ดาร์ค.... แถมเป็นสาวน้อยกับกลุ่มบาทหลวง(?) เอ่อ... เหมือนจะพอเดาเรื่องได้หน่อยๆแล้วสิ

หวังว่าจะไม่ดาร์คเท่าไรนะครับ ตับผมไม่แข็งแรง 555

ขอบคุณสำหรับผลงานแปลครับ จะรอชมตอนถัดไป(ที่ไม่ทำร้ายตับ)ครับท่าน

MMJ

::WooWoo:: ขออ่านหน่อยน้าาาา ขออ่านหน่อยน้าาา  ภาพสวยมากเลยย กลัวว่าต้องโดนรุมแน่ๆเลย555555555 จะรอดูต่อไปค่ะ ขอบคุณที่แปลให้ค่า

executioner

มาจ่ายค่าอ่านหลังอ่านจบครับ

ช็อคเล็กน้อย ก็รู้ว่าดาร์ค แต่ไม่นึกว่าจะถึงกับ.... อะนะ

แต่ช็อคไม่เยอะแฮะ ช็อคน้อยกว่าที่คิด 555

ส่วนดิซซี่จะได้กินดุ้นสิงโตไหม ผมว่าไม่ ไม่รู้ทำไมแต่คิดว่ารอด มั้ง....

FAEROH

ติดตามตอนแรกมา สนุกมากครับ

ตอนที่สองนี่น่าติดตามครับ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ