ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 2-3 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 25, 2017, 04:22:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

colonel

ตอนสองเริ่มน่าสนใจขึ้นเรื่อย ๆ มีมาสองตอนรวดเลย

Edit : ตอบข้อสอง เนื้อเรื่องดาร์คมากๆเลยแต่ก็รับได้ครับแปลมาเรื่อยๆเลย

high789

ตอน สามเริ่มจะฉีกแนวไปเรื่อยๆ แฮะ ตอนสี่ลุ้นให้เจอแม่มดหน่อยยย ::Horror:: ::Horror::

Loligod

มั้นใจเลยว่า เด็กนั้นคงไม่รอด ::Beggar::

ไม่ตอบตอนแรกที่ไม่ซ่อน

AWAY-G

สนุกมากหภาพสีทั้งเรื่อง ชอบมากครับ ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆครับ

7250

เสพความดาร์ก อ่านประวัติตัวละครละ โอ๋..แม่สาว รับคณะทัวร์บาทหลวงใช่ไหม?..

ทัตเทพ คงประสม

เป็นภาพสีด้วยสุดยอดมากๆครับ

ไม่สุดยอดตรงที่ไม่ทำตามกฎนี่แหละ

Htaexz Powisk

อยากรู้จัง ว่ามันเคยเป็นอนิเมะ หรอ ทำไมเนื้อเรื่องปูมา งงๆ ผมไม่เคยดูอ่ะมีซับไทยมะ

Sodemacom107

สาวน้อยน่ารักก

ตอบข้อ2 อ่านแล้วจี๊ดเลยครับน่าสงสารเลย ดุ้นสิงโตนี่ไม่น่ารอดด

7250

หักมุม แม่สาน้อยโดนจับทำหุ่นซะงั้น
ส่วนนองริช เดาว่าน่าจะเหมือนนักรบญ

AWAY-G

bull-shit

bull-shit

bb bb

ขออ่านต่อหน่อยน้ะครับ เห็นหน้าสาธุคุณแล้วได้รับพรแน่นอนงี้

thegift52

omekung

เสียงต้องเป็นของหุ่นยนต์นั่นแน่ๆเลย แต่หนูน้อย สงสัยจะโดนผู้ช่วยบาทหลวงจัดหนักแน่ๆ  ::Orz::