ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 4 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 26, 2017, 01:47:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dechakit

ผมเข้าใจถูกใช่มั้ยที่ว่าเอลฟ์โดนกระแทกจนกระอักเลือด  ::Oops::

Palm79

ดูแล้วไม่น่าจะรอดสิงโตน่าจะโดนเหมือนเอล ขอบคุณผู้แปลมากครับ

deknoi01

oyoyo

ก่อนจะฆ่า พี่สิงต้องถอดเสื้อเหยื่อออกด้วยเหรออออ

--------------------------------
ดิซซี่โดนจัดหนักจริงๆ ด้วย แต่ดูจากท่าทางของเธอในตอนท้ายๆ เธอเริ่มติดใจอะไรรึเปล่า 555
เหมือนเกม RPG เลยนะ ตอนนี้ก็เก็บสมาชิกได้ครบทีมแล้ว มีครบทุกอาชีพเลยด้วย
ตอนนี้ถือว่าไม่ดาร์ค ได้พักฟื้นตับจากตอนที่แล้วหน่อย

thum2520

ขออนุญาติ อ่านตอนที่ สี่ นะครับ ว่าแต่น้องดิ๊กซี จะรับไหวหรือครับนั้น

jw4321

vincenttatto

bomb1021

Sanook Hamon

ไม่น่าจะรอดเสร็จสิงโตแน่นอน ดูท่าจะเลือดเหมือนเอลเลยยยย  ::Horror::

pkill1994

ปวดตับจากตอนที่แล้วๆ หวังว่าคงไม่ปวดไปมากกว่านี้นะ 

pakinai17

อ่านไปอ่านมาสนุกดี น่าจะมีหักมุมแปลกๆแน่ ฝ่ายตัวร้ายน่าเมื่อไหร่จะโดน

picnick

ตัวละครทุกตัวสวยมากเลย อยากให้โดนทุกตัวเลย 555