ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สามีให้หนูเป็นเมียหมา ตอนที่ 6 (ชีวิตหลังแต่งงานกับหมา)

เริ่มโดย darkgiggs, กรกฎาคม 31, 2017, 03:26:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

oddsk

yutney

จะเป็นไงต่อล่ะทีนี้ กับสามีที่เป็นคนก็ห้าม แล้วจะสนุกตรงไหนละหนอ ลุ้นต่อ

jaqaz

ริกกี้เราโดนว่าหมาติ๊งต๊อง น้องฟ้าก็โดนจัดหนักเลยนะ

ost

raizo

ขอบคุณครับ

...............................................................................................
  16/8/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 16/8/2560-16/2/2561 )

............................................................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=180771.msg505866#msg505866

coolkid2

ผมว่ามันแฟนตาซีดีนะครับ แต่ปกรณ์ปล่อยให้ฟ้าไปเป็นเมียหมาแล้วตัวเองไม่ทำอะไรนี่มันออกแนวลัทธิมากกว่าความชอบไปแล้วหรือเปล่า ผมว่ามันแปลกๆนะ ฮ่าฮ่าฮ่า

097898117

มีความรู้สึกว่าจากคนใช้ต่อด้วยหมาต่อไปจะตัวอะไร มีต่ออีกไหมเนี้ย 55 5

~De[@]tH_[N]oTe~

::Bloody:: ไม่ว่าจะตอนใหนก็ถูกใจหลายๆ อ่านแล้วฟินสุดๆเบย  ::JubuJubu:: ขอบคุณมากๆครับ  ::Shy::

ngamsi

ไปไกลมาแล้ว แต่ก็ตามอ่านอยู่ เราก็จิตเหมือนกันนิ 555::WooWoo::