ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สามีให้หนูเป็นเมียหมา ตอนที่ 6 (ชีวิตหลังแต่งงานกับหมา)

เริ่มโดย darkgiggs, กรกฎาคม 31, 2017, 03:26:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jinpin

SuPer12

น่าติดตามต่อมากครับ สงสัยน้องดาวจะโดนเป็นรายต่อไป

alohaseed

สนุกมากเลยครับ ชอบแนวนี้ แอบจิตนิดๆ

sp502

ยิ่งนับวันน้ำฟ้า ยิ่งถลำลึกเข้าไปทุกที แล้วจะมีริกกี้เป็นผัวคนสุดท้ายไหมครับเนี่ย

jaster ja

อยากให้ฟ้านอกใจริกกี้สักครั้งหนึ่งแล้วพี่ปกรณ์จับได้แล้วโดนทัโทษจัดชุดใหญ่เลย แต่แอบคิดถึงพวกลุงๆทั้งหลายนิดหนึ่งอยากให้พวกแกมีส่วนร่วมมั้งจัง 555 ขอบคุณมากๆครับ

DoJo

อยากให้น้องฟ้า ออกนอกสถานที่กับเจ้าริกกี้บางครับ ลองหลายๆแนวเอาใจสามีหน่อย

pekunws

hokhak

ชอบเรื่องแนวนี้มากนะ..แต่ไม่ต้องพิศ   ดารมากไป ไม่ต้องมีใครรู้ เอาแค่แบบตามความเป็นจริง..ซึ่งมันมีอยู่แล้วผู้หญิงกับหมา ผมว่ามันดูสวยงาม และได้อารมณ์มาก
   บางทีอ่านแล้วยังคิดไปเลยว่า คนแต่งค๊าน่าจะเขียนถึงรุ่นลูกสาว และลูกสาวก็ทำตามแม่ด้วย
   ถ้าในชีวิตจริงมีแฟนแบบนี้ก็ไม่ถือสานะ

Oumale

SAIVIA

xza101

ฟ้านี่ใจสู้จริงๆๆน่าจะชวนในน้องดาวมาลองสวิงด้วยนะ หญิง2หมา1

mariesar