ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 27 – แข่งขัน

เริ่มโดย assasin008, กรกฎาคม 31, 2017, 10:37:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

verbatim

ppeak

พี่แก้วกลับมามีบทอีกแล้วว รอฉากเด็ดอยู่นะครับว่าสุดท้ายแก้วจะเลือกความรักใคร่ลุ่มหลงหรือศักดิ์ศรีความเหมาะสมกับนายอาร์ต ซึ่งเบื้องหลังอาจเป็นคนที่เรารู้ๆ กันอยู่ก็ด้ายย

breakskyp

ขอบคุณมากครับ อิจฉานายคนนี้จริงๆ

spr566

taizen

โอ้ รอมานานเลยครับ
ขอบคุณผู้แต่งมากๆเลย

biggiggog

พระเอกเรานี่อาร์ทสมชื่อ
งานนี้เหมายกลังเลยแล้วกัน
ขอบคุณมากๆครับ

facman69

มาแล้วรอมานานมากเลยท่านอดใจอ่านแทบจะไม่ไหวคราวนี้2ศรีพี่น้องแข่งกันเลยคิดตามตอนแข่งกันดูดเลยเป็นกำลังใจให้นะครับจะรออ่สนตอนต่อไป

amtorff73

สมกับที่เรียนจิตวิทยามาจริงๆเลยนายอาร์ต
...
และรูปที่อาร์ตวาดอันสุดท้ายก่อนจบนี่ ผมนึกถึงภาพ "รอยยิ้มที่แตกต่าง" เลยนะ 
แต่แค่เปลี่ยนเป็นมุมมองแบบ "ชนชั้นที่แตกต่าง" อะไรแบบนี้ 
ชายหนุ่มสองคนขนาบข้าง มันคือคนๆเดียวกัน...แต่แค่คนละหน้าฉากแค่นั้น
...
ผมคิดถูกมั้ยครับ คุณ assasin008

Ruktory

::Glad:: เย้ในที่สุดก็มา สองสาวแย่งของเล่นกัน สนุกดีครับ รอผู้เป็นพี่ใหญ่เข้ามาร่วมวง คงได้เจอความดิบเถื่อนมากกว่านี้แน่เลย จะเทาหรือมืด ก็จัดไปเลยครับท่านแอส

เป็นกำลังใจให้นำผลงานออกมาต่อไปครับ

bluesky11

ผมอ่านทุกตอน ผมก็อยากเป็นพญาเทครัวอาร์ตทุกตอนครับ แต่เรื่องนี้ผมว่าเกินเทครัวแล้วครับ ทุกนางถ้าพี่อาร์ตต้องการก็เสร็จพี่อาร์ตทุกรายไป แอบอิจฉาครับ แต่ละนางสวย ๆ ทั้งนั้น อยากรู้เหมือนกันนะครับ ถ้าแก้วรู้ว่ามีสามีร่วมกับน้องของตัวเองจะเป็นยังไง กับรู้ตัวจริงของยามคนนี้ว่ามีสนมนางในอีกเพียบ แก้วจะทำอย่างไร กดติดตามตลอดครับ ขอบคุณที่ท่าน assasin008 แต่งเรื่องสนุก ๆ มาให้อ่านตลอดครับ

pj762856

สวิงสองแล้ว  ต่อไปก็สวิงสามหรือสี่ดีน้า

bounced

เข้าใจตั้งชื่อเรื่องจริงๆครับ ไม่มีอะไรตื่นเต้นไปกว่าการแข่งขันของสาวๆอีกแล้วครับ
เรื่องนี้ แม้จะเนื้อหาไม่แฟนตาซีเหมือนเรื่องอื่น แต่ก็สนุก และได้อรรถรสไม่แพ้กัน ขอบคุณครับ

sarojs2514

::Glad::เข้าใจตั้งชื่อเรื่องจริงๆครับ ไม่มีอะไรตื่นเต้นไปกว่าการแข่งขันของสาวๆอีกแล้วครับ
เรื่องนี้ แม้จะเนื้อหาไม่แฟนตาซีเหมือนเรื่องอื่น แต่ก็สนุก และได้อรรถรสไม่แพ้กัน ต่อไปก็สวิงสามหรือสี่ดีน้า ขอบคุณครับ

hanabombam

นึกว่าจะมีฉากเด็ดของอาร์ตกับแก้วซะแล้ว เพราะคู่นี้ห่างหายไปนานมากแล้ว

pinmonkey

น้องเบลรักคนที่รักเราดีกว่ารักคนที่เรารักนะครับ ขอบคุณมากครับ