ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตราบาปที่สุดในชีวิตที่ต้อง ใใใใใใ กับเธอคนนี้ Incest} ผิดศีล)

เริ่มโดย anatomy051, สิงหาคม 02, 2017, 06:49:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

waveviviann

ขอบคุณที่นำเรื่องราวแบบนี้ทำให้ได้รับรู้อีก 1รูปแบบของความสัมพันธ์ 

moo_tva

ผมเคยมี ลูกพี่ลูกน้องมาให้ท่าครับ มาจาก ตจว. มานอนกับผม 2ต่อ 2 แล้ว น้องมันคงไม่คิดอะไรแต่ผมนี้ นอนแต่ละคืนแทบไม่หลับ อยู่กันแค่ 2 คนพี่น้องต่างพ่อแม่ แต่พ่อมันกับพ่อผมก็เป็นพี่น้องกัน บางวันมันแต่งตัวนอนไม่ใส่ชั้นในนอน หัวนมนี้ชี้หน้าผม ผมทรมานมาก จะทำก็กลัวผิด ไม่ทำก็จุกอกตายนอนไม่หลับทั้งคืน สุดท้ายผมก็ไม่ได้ทำอะไร จนมันมาอยู่ 5 เดือนเต็มๆ นอนด้วยกัน เตียงเดียวกันแต่ไม่กล้าทำอะไรครับ