ตราบาปที่สุดในชีวิตที่ต้อง ใใใใใใ กับเธอคนนี้ Incest} ผิดศีล)

ตราบาปที่สุดในชีวิตที่ต้อง ใใใใใใ กับเธอคนนี้ Incest} ผิดศีล)

• 1512 ตอบ
  • 14275 อ่าน
*

ออฟไลน์ anatomy051

• Full Member
  • **
  • 114
  • 970
 ::Reader:: ::Reader::
กรุณาอ่าน

เรื่องนี้เป็น Family Sex ง่ายๆ ตรงๆ คือ ญาติเอากันเอง ซึ่งมันผิดศีลธรรม ใครที่ไชอบก็ไม่ต้องอ่านต่อ

(Rate 20+) ถ้าคิดจะคอมเม้นก็รบกวนคอมเม้นอย่างสุภาพด้วยนะครับสำหรับกระทู้นี้ เพื่อให้เกียรติหลานของผมเอง
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

ถ้าถามว่าผมได้สาวมาแล้วกี่คน ผมตอบเลยว่า จำไม่ได้ มีทั้งแฟน กิ๊ก เลขา สาวพนักงานในออฟฟิต สาวที่หิ้วตามบาร์ต่างๆ รวมกระทั้งซื้อกิน

ผมล้วนผ่านมาหมดแล้วทั้งนั้น ถ้าอยากรู้ว่าผมได้สาวมากี่คน ผมจำไม่ได้เลยจริงๆ ตั้งแต่ผมอายุ 16 ผมก็ได้เย็๖แล้ว,,,

ปัจจุบันนนี้อายุของผมเองก็ 30+ ก็ยังเย็๖ เกือบทุกๆวัน ในหนึ่งเดือนนั้นผมไม่ได้เย็๖อย่างมากสุดๆเลย **** ย้ำนะว่าไม่ได้เย็๖ก็แค่   7 วันเท่านั้นเอง

นอกนั้นทุกวัน คือผมยอมรับเลย ว่าอารมณ์ทางเพศสูงมาก และเรื่องที่ผมจะเล่าต่อจากนี้คือ ,,,, ผมมีพี่น้องรวมกัน 5 คน พี่สาวคนโตอายุ มากกว่าผม 9ปี

พี่สาวผมเธอนั้นมีลูกตอนอายุ 24 ซึ่งตอนนั้นผมอายุแค่ 14 ปี ลูกขอพี่สาวผมนั้นผมเองก็ได้เลี้ยงเธอมาตั้งแต่เด็ก ซึ่งทำให้ผมกับหลานของผมสนิทกันมากๆ

ซึ่งผมเองก็รักหลานคนนี้พอสมควร ผมกับหลาน นอนด้วยกันบ่อยมากๆ บางครั้งหลานผมหลับผมแล้วผมก็ห้ามใจกลิ่นของความเป็นสาววัยแรกรุ่นของหลานไม่ได้ทั้งกลิ่นและร่างกายที่โตขึ้นจนบางครั้งหลานผมหลับ(ซึ่งผมก็ไม่รู้ว่าเธอหลับจริงๆหรือปล่าว)
ผมก็เอาลำเอ็นของผมไปถูๆ ที่ขาของหลานตัวเอง ซึ่งผมทำแบบนั้นบ่อยมากๆ จนวันหนึ่งหลานผมก็เหมือนจะมีอารมณ์ร่วมกับผมด้วย ซึ่งตลอดเวลาที่ผมทำนั้นถ้าถามว่ารู็สึกผิดไหม ตอบได้เลยว่ารู้สึกผิดมากๆๆๆๆ ถึงมากที่สุดในชีวิต ขนาดผมแอบไปเย็๖แฟนเพื่อน ยังไม่รู็สึกผิดเหมือนกับที่ผมทำกับหลานตัวเอง

ซึ่งวันนั้นเองผมก็เผลอใจตัวเอง ควบคุมตัวเองไม่ได้เพราะว่าหลานผมก็มีอามรณ์ร่วมด้วย จากแรกๆที่ถูๆกันแค่ภายนอก จับของกันและกัน จนได้สอดใส่ ....

ผมกับหลานได้สอดใส่กันครั้งแรก ตอนนั้นผมอายุได้ 28 ปี (ผมบอกอายุหลานผมไม่ได้นะครับเพราะอาจผิดกฏ)

ซึ่งตอนนี้ผมกับหลานก็ยังเย็๗กันอย่างน้อยๆ เดือนละ 3-5 ครั้ง ซึ่งต่างจากช่วงแรกๆ ที่ผมกับหลานจะแอบมาเย็ดกันบ่อยมากๆ แบบว่าถ้าลับตาคนเมื่อไหร่คือต้องจัดกันเลยแบบนั้น
บางเดือนจัดกันเกือบทุกๆวันก็ยังมี(ช่วงแรกๆที่ได้กัน)

และต่อจากนี้คือภาพ ปลากรอบ เชิญรับชมได้เลย กรุณาคอมเม้นอย่างสุภาพด้วยนะครับสำหรับกระทู้นี้ เพื่อให้เกียรติหลานของผมเอง

ถึงเรื่องบนเตียงหลานของผมจะไม่เก่งเหมือนสาวๆที่ผมได้ผ่านมา เธอก็คือหานของผมเอง,,,,

::Doubt:: ::Doubt::

::Touchy::

1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 06, 2017, 08:55:21 am โดย พัดลม »

*

ออฟไลน์ G5T!$7

• Tiny Member
  • *
  • 22
  • 51
ขอดูหน่อยค้าบ

*

ออฟไลน์ toogseaw2

• Banned!

• *
  • 25
  • 0
โหห จริงงหรอเนี่ย

*

ออฟไลน์ jobkung555

• Banned!

• **
  • 140
  • 105
 ::Glad::

……………………………………………………………………………..
    2/8/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป โชว์เกรียนไม่เข้าท่า
อย่ามาใช้เลยเวปนี้ แบนตลอดชีพ( 2/8/2560 )

……………………………………………………………………………..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2017, 11:41:42 pm โดย areja »

*

ออฟไลน์ NRSK

• *
  • 28
  • 0
อยากดูเหลือเกินนนนนน

*

ออฟไลน์ bankleekung

• *
  • 40
  • 15
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ WMVMVMW222

• *
  • 31
  • 0
มันเป็นยังไงไหนดูสิ

*

ออฟไลน์ earthkung00

• *
  • 10
  • 0
ขอบคุณมากครับ

*

ออฟไลน์ ohlala003

• **
  • 86
  • 228
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ pak6639

• Junior Member
  • 428
  • 4747
  • เชียงราย
 ::HoHo::น่าติดตามๆ
ต้องพยายามหาเรื่องจนได้สิน่า

*

ออฟไลน์ gritkin

• Senior Member
  • 819
  • 472
ไม่ใช่เรื่องเเปลกครับ ผิดกฎหมายไปหน่อยเเต่มนุษย์ก็แบบนี้เเหละครับ กฎหมายยังไม่ยอมรับเรื่องนี้ ทำใจนิดนึงครับ 5555

*

ออฟไลน์ doctorjacker .

• *
  • 26
  • 0
น่าสนใจมากๆ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ::Thankyou::

*

ออฟไลน์ alex2432

• Veteran Member
  • 1866
  • 1155
ขอบคุณครับที่จัดมาให้ได้ชมครับ ::Thankyou::

*

ออฟไลน์ popy009

• **
  • 87
  • 91
  • เซ็กส์ เยียวยาทุกสิ่ง
เรื่องแบบนี้มีเยอะครับอย(ุ่ที่ใครจะกล้าเปิดเผยมั้ย

*

ออฟไลน์ alarm

• **
  • 60
  • 83
ขอบคุณที่แบงปัน

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ