ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หอพักนักศึกษา (พี่น้อง)

เริ่มโดย familyman, สิงหาคม 05, 2017, 09:16:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

familyman

หนูมาอยู่หอกับพี่ชายในเมืองเพื่อเรียน หอมันก็เล็กก็ต้องนอนเตียงเดียวกัน ห้องน้ำห้องเดียว บางทีตอนเช้าก็ต้องรีบเพราะตื่นสายกันบางทีเลยต้องอาบน้ำด้วยกัน
คือช่วงแรกๆก็เริ่มจากพี่แปรงฟันอยู่หนูก็เข้าไปอาบน้ำ หรือสลับกันอะไรงี้ ทีนี้ตอนเช้าๆจะเห็นของพี่ชายแข็งโด่เคารพธงชาติบ่อยๆค่ะใหญ่มากๆ
คือยอมรับว่าเห็นตอนแรกก็ตกใจแต่ก็ต้องทำเฉยๆไปเพราะอายแต่ก็แอบมอง เห็นแล้วเสียวท้องน้อยเลยค่ะ 
พี่ชายตอนแรกก็ดูเหมือนจะอายๆแต่พอเราไม่ได้พูดอะไรไปๆมาๆครั้งต่อๆมาพี่เค้าก็ไม่เขิน เราเองยอมรับว่าเห็นของผู้ชายแข็งโด่เด่ก็เกิดอารมณ์เหมือนกันค่ะ
คือเล่าก่อนว่าเคยมีแฟนแล้วเคยเอากันแล้วแต่พอจบม.6 สอบได้เข้ามาเรียนต่อในเมืองก็เลิกกันไปโดยปริยายคือคบไม่จริงจัง เพื่อนมีเราก็มีบ้างเอาไว้สนุกๆ
ไม่รู้ว่าเป็นเพราะเคยแล้วหรือเปล่าก็เลยแบบว่าพอเห็นควยของพี่ชายที่กำลังแข็งโด่บ่อยๆเข้ามันก็เกิดอารมณ์เงี่ยน (ขออนุญาตพูดตรงๆนะคะ) 
แล้วแบบใหญ่กว่าของแฟนเก่ามากค่ะ คือก็เงี่ยนค่ะช่วงแรกรู้สึกผิดนะคะที่รู้สึกเงี่ยนกับควยพี่ชายตัวเอง
คือตอนมีแฟนนี่แบบว่าหนูยอมรับว่าชอบเรื่องเซ็กซ์ค่ะเอากันทุกโอกาสที่เจอกัน แต่ป้องกันดีนะคะหนูกินยาคุมแฟนก็ใส่ถุงยางตลอด แล้วก็เลยกินยาคุมมาเรื่อยๆค่ะแบบกันเหนียวอ้างว่ากินเพื่อแก้สิวค่ะ
ยอมรับว่าแก่แดดแรดแต่เด็กค่ะแต่ว่าไม่เสียการเรียน พ่อแม่ก็เลยไม่สงสัยอะไรค่ะ
ต่อค่ะเรื่องกับพี่ชายพอเห็นกันเปลือยทั้งพี่ทั้งหนูคือพี่หนูก็เห็นหมดค่ะตอนเราอาบน้ำเห็นนมเห็นหี ไปๆมาๆกลายมาเป็นอาบน้ำด้วยกันตอนเช้าบ่อยๆเลยค่ะเพราะต้องรีบไปเรียน
ตอนนั้นพี่ชายตอนอาบน้ำด้วยกันนี่ควยแข็งตลอดเลยค่ะ แต่หนูก็ไม่ได้พูดอะไรเพราะยอมรับว่าชอบดู พอกันเองมากๆเข้าเราก็สนิทกันทำกิจกรรมด้วยกันตลอดค่ะเพราะไม่ต้องคอยระวังตัวมาก
เวลาอยู่ห้องกันก็แต่งตัวไม่มิดชิดคือชุดชั้นในไม่ใส่กันทั้งคู่ พี่ชายนี่บ็อกเซอร์ตัวเดียวโทงเทงตลอดไข่ลอดจู๋ลอดขากางเกงตลอดเดี๋ยวแข็งเดี๋ยวอ่อนให้เห็นให้ใจเต้นตลอดค่ะ หีแฉะต้องช่วยตัวเองอยู่บ่อยๆ
แล้วก็โดนเนื้อโดนตัวกันแบบถึงเนื้อถึงตัวกันน่ะค่ะแต่ก็ทำเป็นขำๆไปแต่ในใจก็แอบรู้สึกวาบหวิวค่ะ ชอบนะ อิอิ
หนูเองก็เสื้อกล้ามกางเกงขาสั้นบานๆใส่สบายนมจะหกหีจะออกก็ช่าง ชอบซะอีกเพราะเหมือนพี่เขาจะชอบแอบมองแล้วก็ควยแข็งคากางเกงหรือลอดกางเกงออกมาทักทายเราอยู่เรื่อย
เรื่องมันเกิดว่าตอนนั้นวันสอบเสร็จวันสุดท้าย เราก็เลยฉลองกันที่หอนั่นแหละค่ะก่อนที่จะกลับบ้านตจว.
คืนนั้นก็มีกินเบียร์กินเหล้ากันด้วยค่ะ แล้วก็ดูหนังพอดีมันมีฉากวาบหวิวค่ะพี่ชายก็แบบมาทำเป็นบีบๆคลึงๆต้นขาแบบทำเป็นเล่นๆแต่บีบไม่เลิกค่ะ
หนูเองไปๆมาๆจากที่ขำๆก็เริ่มเกิดอารมณ์เหมือนกัน เลยไม่ได้ห้ามอะไรเพราะไม่คิดว่าจะเกินเลยไปกว่านั้น กะว่าแค่เสียวๆวาบหวิวบิ๊วอารมณ์ตัวเองแล้วจะไปตกเบ็ดช่วยตัวเองต่อ
แต่ซักพักพี่ก็เปิดเสื้อลูบหน้าท้องหนูก็ยังทำเฉยคือก็เริ่มเมาฉ่ำๆแล้วค่ะ แล้วพี่ก็เลยล้วงขึ้นมาถึงนม หนูก็ทำเฉย ตาก็ดูหนังไปค่ะ ยอมรับว่าเสียวมาก
แอบลอบมองเป้าพี่ชายควยแข็งโด่ลอดขากางเกงออกมาแล้ว น้ำเยิ้มหัวเลยค่ะ ตอนนั้นยิ่งเห็นยิ่งเงี่ยนค่ะอยากจับเลย คิดถึงตอนมีแฟนเลยค่ะคือไม่ได้โดนเย็ดมานาน มีแต่ช่วยตัวเอง
ตอนนั้นยอมรับว่าอยากโดนควยพี่ชายมาก แล้วก็...คิดยังไงก็ได้อย่างงั้นค่ะพี่ชายเห็นหนูไม่ว่าอะไรก็ล้วงหีค่ะหนูนี่แอ่นไม่รู้ตัวเลยค่ะ
คือหนูอยากแต่ไม่กล้าบอก แต่พี่ชายดูอาการออกว่าหนูเงี่ยนแล้ว ทีนี้ก็ถอดเสื้อผ้ากันทั้งคู่อย่างเร็วเลยค่ะแล้วก็แบบลีลามาเต็มเลยค่ะดูดนมล้วงหีแล้วก็เลียหีให้ด้วย
คือตอนมีแฟน แฟนหนูไม่ค่อยชอบเลียให้ไม่รู้เป็นไรแต่มาเจอลีลาพี่ชายแบบนี้คือเสียวมากค่ะ ซักพักพี่ก็ขึ้นคร่อมจับหนูแยกขาเอาควยจ่อ
แต่ตอนนั้นไม่รู้ยังไงอยู่ๆก็แบบเฮ้ยนี่เราจะโดนพี่ชายเย็ดจริงๆเหรอก็เอามือไปปิดหีไว้ค่ะ บอกพี่ว่าได้เหรอพี่ เราพี่น้องกันนะ 
พี่ก็บอกว่าก็กินยาคุมอยู่แล้วไม่ใช่เหรอไม่เป็นไรหรอกเงี่ยนก็ระบายอารมณ์ไม่ได้บอกให้ใครรู้ คือก็หว่านล้อมเราน่ะแหละค่ะแล้วก็แบบเอามือหนูออกแล้วเอาควยถูไถ
คือแกก็ไม่ได้จับยัดโดยเราไม่ยินยอมนะคะ ถูๆไถๆแล้วก็บอกนะๆๆๆๆ ไม่ท้องไม่มีใครรู้หรอกฯลฯ
หนูเองก็เงี่ยนมากแล้ว ก็เลยไม่ตอบแต่ว่าก็คือไม่พูดอะไรนอนแผ่ไม่ขัดขืนอะไรอีก ก็สรุปว่าก็โดนพี่ชายเย็ดเอาจนได้ค่ะ
แต่คือยอมรับว่าเสียวมากนะคะตอนนั้น เสียวกว่าที่เคยเอากับแฟนทุกครั้งอีก คือโดนเย็ดสดแตกในเลยค่ะ แบบว่ากับแฟนยังไม่เคยเลยค่ะ ป้องกันตลอด
นี่แบบว่าพอเสร็จแล้วน้ำของพี่ชายไหลย้อนออกมาเลยค่ะ พี่เค้าก็บอกว่าปกติเค้าก็น้ำไม่เยอะอย่างงี้นะ แต่พอเสร็จแล้วก็รู้สึกผิดนะคะครั้งแรกๆ
แต่ไปๆมาๆเหมือนที่เค้าว่าถ้ามีครั้งที่1มันก็มีครั้งต่อๆไปค่ะ วันไหนที่หนูแบบไข่ตกหรือไงไม่รู้ รู้แต่ว่าจะเงี่ยนง่ายเป็นพิเศษพอเห็นควยพี่ชายแข็งๆก็เงี่ยนไปใหญ่
พี่ชายจะชวนหนูอาบน้ำด้วยกันตอนกลางคืน ซึ่งปกติจะไม่ได้อาบด้วยกันเพราะไม่ต้องรีบเหมือนตอนเช้า แต่ถ้าหนูเงี่ยนหนูก็จะตอบตกลงอาบด้วย พี่ชายก็เหมือนจะรู้ค่ะว่าวันนั้นเงี่ยน
แล้วก็จะโดนลูบไล้ตอนอาบน้ำแล้วก็โดนเอาในห้องน้ำนั่นแหละค่ะ พอโดนบ่อยๆความรู้สึกผิดก็เริ่มหายไปค่ะ  ตอนนี้คือคิดแค่ว่าเงี่ยนก็เอากัน ไม่ท้องไม่ติดโรค
พี่ชายยิ่งชอบเพราะได้เย็ดสด เค้าบอกถ้ากับคนอื่นเค้าจะไม่สดค่ะ ไม่รู้ทำไมตอนที่พี่ชายพูดอย่างงั้นแล้วแบบเหมือนภูมิใจเล็กๆ
แล้วตอนนี้คือโสดทั้งคู่ ตอนนี้คือหอพักที่อยู่กันเป็นหอพักใกล้มหาลัยค่ะก็จะมีนักศึกษาอยู่กัน ห้องอื่นๆก็อยู่กันเป็นคู่ๆแต่เป็นคู่แฟนอยู่กันแบบผัวเมีย
แต่ห้องเราทุกคนรู้ว่าเป็นพี่น้องกันนะคะ แต่หารู้ไม่ว่าเราก็อยู่กันเหมือนผัวเมียเหมือนห้องอื่นๆเลยค่ะ
คือตอนแรกเราพี่น้องกะว่าเดี๋ยวพอเรียนจบก็จะเลิกเอากันอย่างงี้ค่ะ หรือแบบว่าถ้าต่างคนต่างมีแฟนก็จะเลิกเย็ดกัน
แต่นี่ตอนนี้กลัวว่าจะไม่มีอารมณ์กับคนอื่นอีกค่ะ คือตอนนี้ยอมรับว่าไม่ได้อยากมีแฟนใหม่แล้วค่ะ
ก็มีคนมาจีบนะแต่ก็ไม่สนใจค่ะ เพราะเย็ดกับพี่ชายตัวเองมันเสียวมันตื่นเต้นกว่าตอนเย็ดกับแฟนจริงๆค่ะ

spr566

ชอบ incest ไปซะแล้ว ไม่ช้าแฟนก็โดนเฉดแน่

johnyred59

พี่น้องท้องชนกันมันดีครับแบบนี้

633sqd

tetete

จะแฟนหรือเพื่อนหรือพี่น้องเมาทีไรได้เรื่องตลอด

saturn

yasa_ud

พี่น้องท้องชนกัน ไม่ต้องง้อใคร

penred

อยู่กันสองคนทีไร มักจะเกิดขึ้นได้ ไม่ว่าใครครับ

johnywalker

::Bloody:: อ่านไปก็เสียวไป ดีนะ ครอบครัวสุขสันต์ ดีกว่า ครอบครัวร้าวฉาน

sarojs2514

::Glad::ชอบนะแนวพี่ๆ น้องๆ คนกันเองได้ทุกเมื่อ

hanabombam

พี่ชายทำดีกว่าแฟนก็ย่อมติดใจเป็นธรรมดา