ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 11 (คนที่ไม่คู่ควร)

เริ่มโดย darkgiggs, สิงหาคม 05, 2017, 01:18:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

LenGz

::HeyHey::แอบหวังนิดๆว่าจะมี แม่และคุณหนูแป้ง ร่วมวงกับช่างดำแล้วก็ลูกช่างดำอีกสักคน 
ขอบพระคุณท่านไรท์เตอร์มากนะครับที่สร้างผลงานดีๆให้ได้ติดตามครับ::JubuJubu::

tdt14023

ขอบคุณมากๆครับดูเหมือนว่าคุณหนูแป้งจะชอบคนที่มีอายุมากหน่อยนะครับทั้งอาแป๊ะทั้งนายดำนี้อายุก็มากกันทั้งคู่ไม่รู้ว่าที่คุณแป้งวางแผนจะเอาคืนนายดำนี้จะทำให้นายดำเสียใจหรือยิ่งชอบกัน
อ้างจาก: mcgide เมื่อ สิงหาคม 07, 2017, 10:45:36 หลังเที่ยง
คุณหนูแป้งสุดๆไปเลย
พออารมณ์มากระเจิดกระเจิงหมด
ขอบคุณครับ
แน่นะครับ

darkgiggs

5555maemoo

รักแท้ ไม่มีจริง

ฮิปฮา

pfrankz

krond

องค์ประกอบ จากรูป ทำให้อ่านแล้วได้อรรถรสมากขึ้นจริง ๆ ขอบคุณครับ

n2610

นายดำจะหาใครมาจัดการน้องแป้งอีก น่าสงสาร แต่น้องก็มันทุกที