ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 11 (คนที่ไม่คู่ควร)

เริ่มโดย darkgiggs, สิงหาคม 05, 2017, 01:18:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yasa_ud

แค่รูปปลากรอบก็แทบเสร็จแล้ว เมื่อไรจะมีฉากโดนรุมออกเวปแคมบ้างครับ

preneko

ขอบคุณครับ ไปๆมาๆ นายดำจะเสียหนูแป้งให้กับแปะแทนหรือเปล่าน้อ  ::Crying::

palmy love

ใจเริ่มชอบอาแปะมากกว่าแล้วครับเพราะทั้งแก่ทั้งสกปรกกว่าช่างดำ อยากให้ได้กับหนูแป้งไปเลย ได้อารมณ์กว่า น่าจะแตกในตลอดนะครับ ไม่น่าใส่ถุงเลย น่าจะใส่ชุดนักศึกษาไทยแทนนะครับผมว่าใครๆก็ชอบ ได้โปรดให้แปะแตกในแป้งตลอดไปเลย

alteisen

pooloop

ตอนใหม่มาแล้ว หนูแป้งจะโดนไรอีกไหมตอนนี้ จอบคุณคนแต่งมากๆครับ

surway2532

rapits

dreamice

สุดยอดครับ  คุณแป้งผู้น่า สงสาร  แต่ผมคอดว่า นายดำน่าจะ live สด  นะเนี่ย

teravud

ชอบหนูแป้งมากเลย...ตอนหน้าขอแบบโชว์ให้เด็กดูบ้างได้มั้ย ได้โปรด...