ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 11 (คนที่ไม่คู่ควร)

เริ่มโดย darkgiggs, สิงหาคม 05, 2017, 01:18:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

upperbound

กลับมาแล้ว รอติดตามอยู่ตลอดนะครับ แต่งได้ลุ้นมากๆ ขอบคุณครับ

sunnyman

ขอบคุณมากครับ ผมว่าย้ายเรื่องออกมาข้างนอกแบบนี้บ้างก็ดีครับ ทำให้มีสีสันมากขึ้น เพราะถ้ายังอยู่ในอยู่เนื้อดูเหมือนจะวนๆไม่ออกไปไหน ถ้ามีตัวละครจะภายนอกมาผลักดันการกระทำของนางเอก ก็ทำให้เรื่องขยับครับ

review1972

ใชเลยครับแนวนี้แหละโดนใจสุดๆแต่ไม่ค่อยชอบแนวโดนรุมซาดิสย์เท่าไหร่ ขอบคุณมากครับ

Punyawut Sansurin

PTTrayong

ghoghae

เข้มข้นขึ้นเรื่อยๆลองมีฉากนอกกระท่อมกับแป๊ะสักดอกดีมั้ย

ponggunyuki2527

polka2012

น้องแป้งสะสมเที่ยวบินจนไม่ธรรมดาไปซะแล้ว ยิ่งอ่านยิ่งติดอยากอ่านต่อเรื่อยๆ ขอบคุณมากครับ ::WooWoo::

tetete

ดูแป้งจะตามใจนายดำตลอดเลยนะครับ แต่ก็น่าสงสารแป้งเหมือนกันที่ปฎิเสธไม่ได้