ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันที่เมียสารภาพว่าไม่ได้โดนผมคนแรก : ตอนที่4

เริ่มโดย mikoto2288, สิงหาคม 13, 2017, 05:00:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikoto2288

---------------------------------------------------------------------------------------

อย่างที่เคยเล่าไปก่อนหน้านี้ว่าแฟนคนแรกของจูนเมียผมคือ ชาย
และมันก็เป็นคนเปิดซิงเมียผมโดยการข่มขืน แล้วก็ตกลงเป็นแฟนกัน

---------------------------------------------------------------------------------------

ผมเคยเล่าไปแล้วว่า บ้านชายเป็นบ้านที่คนเข้าออกเยอะมาก
เป็นบ้านที่เหมือนศูนย์กลางของการพบปะ
ที่ไม่เคยเล่า คือ บ้านชายเป็นบ้านที่มีสมาชิกในบ้านเยอะ

หลังจากโดนกลุ่มเพื่อนเก่าแบนไป ชายกับจูนก็มีเพื่อนกลุ่มใหม่
ข้อความนี้ยกมาจากตอนเก่า...

"ผมถามว่าเคยโดนเพื่อนหน้าห้องแอบดูบ้างไหม?
จูนบอกว่าน่าจะโดนแหละ เพราะบ้านชายเป็นบ้านตึกแถวสองชั้น ครึ่งบนเป็นไม้ ห้องที่นอนก็เป็นไม้
ไหนจะเวลาเย็ด ชายก็ชอบเย็ดแรงๆ ให้เนื้อกระทบกันเสียงดังๆ
พอเย็ดเสร็จก็จะออกไปคุยกับเพื่อนหน้าห้อง แล้วไม่เคยล็อคประตูเลย
ซึ่งในห้องจูนก็หลับ ห่มผ้าบ้างไม่ห่มผ้าบ้าง"

อันนี้ขออัพเดตใหม่ ไม่ใช่ว่าไม่ล็อคประตูครับ แต่ประตูมันล็อคไม่ได้
บวกกับพฤติกรรมของชายข้างต้นก็ชัดเจนว่าเป็นพวกชอบเย็ดโชว์
เรื่องแยงหี บีบนมจูนนอกบ้านนี่ทำประจำ
อันนี้คือเรื่องคร่าวๆของข้อมูลเก่า

ข้อมูลใหม่ คือ ผมเปิดดูบล็อคของท่านBigo
เห็นที่เค้ารวมภาพสาว50ในท่าทางต่างๆ รวมไปถึงการเย็ดให้บ๋อยยืนดูด้วย

ผมก็เลยถามจูนว่า "กับผัวเก่า เคยเย็ดกันแล้วมีคนอื่นมานั่งดูไหม?"
จูนก็นิ่งๆ ก่อนจะบอกว่า"ก็เคย" ผมนี่ควยแข็งเลย ถามทันทีว่าใครๆๆๆ

จูนบอกว่า...
เป็นลุงของชาย

ผมนี่แบบ เอาแล้วไงเมียกู โดนลุงของผัวคนแรกนั่งดูตอนโดนเย็ด

จูนเล่าว่า ตอนนั้นก็ไปนอนแหกหีให้ชายเย็ดทุกวันแหละ แล้วมีอยู่วันนึงลุงก็เปิดประตูเข้ามา
ตอนนั้นจูนกำลังโดนชายเย็ดอยู่ แยกออกจากกันไม่ทัน
ทั้งจูนและชายเองก็แก้ผ้าหมด เลยทำได้แค่เอาผ้าห่มมาคลุมตัวจูนกับชายไว้ โดยที่จูนก็ยังโดนชายทับตัวอยู่
จูนบอกว่าตอนนั้นอายมาก แต่ทำอะไรไม่ได้ ทำได้แค่หันหน้าหนีไปอีกทาง ไม่กล้ามองหน้าลุงของชาย

แต่ด้วยความที่ชายกับลุงสนิทกันมาก ก็เลยพูดแบบตลกๆกันต่อ
แล้วลุงของชายก็พูดว่า "อย่างมึงนี่เย็ดเป็นด้วยเหรอวะ?"
ชายก็บอกว่า"เย็ดเป็นดิ เย็ดแม่งอยู่ทุกวัน"
ลุงเลยยุว่า"งั้นมึงเย็ดจูนโชว์กูหน่อยดิ"

ชายเลยหันมาทำท่าจัดควยเข้าหีจูน จูนเห็นแบบนี้ก็รีบปัดมือชายออกจากตัว
แต่ชายมันก็จับจูนกดแขนสองข้าง บังคับเย็ดจูนโชว์ลุง ควยก็ค่อยๆเสียบลงไปจนมิดโคน

จูนเล่าว่า ชายมันมีการบอกให้ลุงเอาผ้าห่มที่ห่มตัวจูนกับชายออก จะได้เห็นชัดๆ ลุงมันก็รีบมาดึงผ้าออก
จูนบอกว่าอายมาก ทำได้แค่หันหน้าไปอีกทาง แล้วก็โดนควยกระแทกหีไปเรื่อยๆ
จนชายมันเสร็จ ก็รีบชักออกมาแตกที่ท้อง

ลุงแม่งก็พูดล้อชาย ประมาณว่า "กระจอกว่ะ เย็ดท่าเดียวแตก"

ผมก็เลยถามว่า "แล้วหลังจากนั้นเป็นไง?"
จูนบอกว่า "หลังจากนั้น ลุงก็เข้ามาดูจูนกับชายเย็ดกันบ่อยๆ"
ทำท่าทางเหมือนสอนชาย ว่าต้องแบบนั้นแบบนี้ จนสุดท้ายก็เข้ามาบีบนมจูนได้ ดูดนมจูนได้

จูนบอกตอนนั้นขยะแขยงมาก เพราะลุงของชายไม่ได้ดูดีเลย ตัวดำๆแห้งๆ เป็นคนแก่ฟันหลอ ปากเหม็นบุหรี่

ผมถามจูนว่า"โดนแบบนี้อยู่นานแค่ไหน?"
จูนบอกว่า"โดนเป็นเดือนๆเลย หลังๆก็พัฒนาจนเวลาชายเย็ดหี ลุงก็จะเข้ามาดูดนม"
"ถ้าชายจับจูนโม๊กควย ลุงก็จะมาแยงหีจูน"

ผมได้ยินแบบนี้เลยบอกว่า "ถามตรงๆเลยจะ จูนโดนลุงเย็ดไหม?"
จูนบอกว่า "ไม่โดนๆ" ผมเลยเน้นลงไปอีกที ว่า "เอาจริงๆ ถ้าบอกว่าเคยโดนเย็ดก็ไม่โกรธนะ"
จูนก็นิ่งๆ ค่อยๆพูดเบาๆ ว่า "เคยเหมือนจะโดนทีนึง" ผมเลยบอกให้เค้าเล่ามา

จูนเริ่มต้นว่า จำไม่ค่อยได้ ว่าเริ่มยังไง แต่จำได้ว่าวันนั้นจูนไปบ้านชายแล้วชายไม่อยู่บ้าน
ก็เลยไปรอชายที่ห้องนอน แล้วลุงของชายก็เข้ามา บอกว่าเดี๋ยวชายก็มาแล้ว มันไปจ่ายค่าอะไรซักอย่าง

จูนบอกว่า "จริงๆตอนนั้นก็ชักว่าวให้ลุงชายตลอด"
ผมนี่หูผึ่งเลย รีบถามว่า "ยังไง?"

จูนก็ทำท่านั่งขัดสมาธิ แล้วก็จับผมขึ้นไปนอนบนตัก ถลกเสื้อตัวเองขึ้น แหวกยกทรงให้ผมดูดนม
อารมณ์เหมือนแม่ที่กำลังให้ลูกน้อยดูดนม ส่วนมือก็ล้วงเข้าไปในกางเกงบอล ค่อยๆชักควย
ควยผมนี่แข็งแทบจะระเบิด เมียกูทำท่าให้นมเด็กกับคนแก่คราวพ่อ แถมเป็นลุงของแฟนตัวเอง

จูนเป็นคนนมใหญ่ตั้งแต่เด็กๆครับ จูนบอกว่านมขึ้นตั้งแต่ ป.5 แล้ว
มาตราฐานนมจูนค่อนข้างใหญ่กว่าเพื่อนร่วมรุ่นมาตลอด ยิ่งมาเจอท่านี้ ผมนี่น้ำควยแตกคามือจูนเลย

ผมถามว่า "แล้วลุงดูดแรงไหม?" จูนบอกว่า "แรง"
ผมถามต่อว่า "ดูดจนเจ็บเลยไหม?" จูนบอกว่า "ดูดจนเจ็บเลย"

จูนเล่าต่อว่า มีหลายๆครั้งที่จูนโดนทั้งชาย ทั้งลุงของชายทำ"Love Bites"
หรือเรียกง่ายๆว่า "โดนดูดเป็นรอยจ้ำแดง"
ทำเพื่อให้รู้ว่าจูนเพิ่งไปโดนเย็ดมา จูนบอกว่าโดนวันละ2รอยทุกวัน จากชายรอยนึง จากลุงรอยนึง

โดยทำแบบนี้จนรอยจ้ำหายไม่ทัน เวลาส่องกระจก จูนบอกว่าเนื้อตัวน่าเกลียดมาก
ทั้งคอ ทั้งเนินนมมีแต่รอบช้ำ เหมือนจูนไปโดนใครซ้อมมา
มีบางครั้งน้องชายจูนแอบเห็น ก็ถามว่าไปโดนอะไรมาช้ำเลย จูนก็เงียบ แต่เพื่อนๆจูนจะรู้ว่ารอยโดนเย็ด

ผมก็ถามต่อว่าชักควยให้ลุงของแฟนจนแตกไหม?
จูนบอก ปกติก็ชักจนแตก แต่วันนั้นลุงไม่ได้ให้ชักจนแตก
ลุงบอกว่าอยากเลียหี ขอเลียหีจูนหน่อย จูนก็เลยเปลี่ยนท่ามาเป็นนอนหงาย แล้วปล่อยให้ลุงแกเลียหี

ผมถามจูนว่า "เอาจริงๆ จูนเคยบอกว่าไม่ชอบโดนเย็ดนี่ มันจริงไหม?"
จูนก็บอกว่า "มันแล้วแต่อารมณ์ ถ้าเสียวก็เงี่ยนอยากโดนเย็ด แต่ถ้าไม่เสียว ก็โดนเย็ดอยู่ดีแต่เหมือนโดนข่มขืน"

ผมเลยถามว่าแล้วตอนนั้นเสียวไหม?
จูนบอกว่าเสียว เพราะปกติไม่ได้โดนขนาดนี้ถ้ามีชายอยู่ด้วย

ผมเลยถามว่าแล้วยังไงต่อ จูนบอกว่า ลุงแกเลียหีไปก็ชักควยตัวเองไปด้วย
จูนบอกว่ากำลังเพลินๆ ลุงก็ลุกขึ้นมา บอกจูนว่า "ขอยืมหีชักว่าวหน่อยนะ"

จูนก็งงๆ แล้วลุงแกก็เอาควยยัดเข้าหีจูนเลย เข้าง่ายมากเพราะน้ำลายผสมน้ำหีเยอะมาก
แล้วลุงแกก็รีบๆซอยควย เอาตัวลงมาทับจูน แล้วก็เริ่มดูดซอกคอจูนไปด้วย เย็ดไปด้วย

ผมถามว่าจูนทำไง จูนบอกว่าจูนจับเอวจับก้นลุง เสริมแรงให้แกหน่อย
เพราะแกกระแทกหีค่อนข้างเบา จูนเป็นคนชอบโดนอัดหีแรงๆ แล้วก็ปล่อยให้ลุงดูดคอไปเรื่อยๆ
จนแกบอกว่าเสร็จแล้ว

ผมถามเลยว่า แตกนอกแตกใน จูนบอกว่าตอนนั้นโดนชายแตกในตลอด เพราะจูนกินยาคุม
จูนเล่าว่า ชายมีความเชื่อว่า ถ้าได้แตกในทุกวัน สิวจะไม่ขึ้น
ผมถามว่าแล้วชายสิวเยอะไหม? จูนบอกว่าเยอะ

ผมถามต่อว่า แล้วหลังจากนั้นจูนโดนลุงเย็ดอีกไหม?
จูนบอกว่าก็มีบ้างแต่ไม่บ่อย แล้วชายก็ไม่เคยรู้ด้วย ลุงแกไม่ให้บอก

ผมถามจูนว่า "เพราะลุงใช่ไหม จูนเลยชอบคิดว่าโดนคนแก่เย็ด"
จูนไม่ตอบ แต่ผมมองว่าใช่นะ

พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

GoDeRsOuL

ทึ่งเลยครับ 4 ตอนติดเลย จะไล่อ่านๆนะครับ (อยากเห็นรูปอีกจัง แหะๆ)

นัทโตะ

มาต่อเลยก็ได้ครับ กำลังเพลิน
มาติดๆกัน 4 ตอนเลย

tantawanjames

มีโดนลุงแฟนคนแรกอีกสรุปชีวิตนี่กับๅอ้แฟนคนแรกนี่โดนจนพรุนเลย เยี่ยม

somc217

ดูเหมือนจะชอบคนแก่อีกด้วย แล้วก็เหมือนว่าจะร่านมากขึ้นเรื่อยๆ
รอติดตามตอนต่อไปครับ
ขอบคุณมาก

Gumg

ผมชอบมากครับ ผมต้องอ่านทั้ง 4 ตอน ก่อนตอบกระทู้ สนุกมาก ผมชอบการบรรยายที่เห็นมุมมองของผู้ถูกกระทำแบบนี้แหละครับ ได้อ่านเหตุผลของวัยรุ่นที่เป็นแฟนกัน พี่บรรยายได้สนุกมากอยากอ่านอีกครับ  ::Thankyou::

review1972

hanabombam

ประสบการณ์โชกโชนน่าดูน้องจูน แต่ว่าตอนนั้นยังเด็ก

dikky

ความเชื่อที่เห็นแก่ตัวเลยครับ ปล่อยในแล้วไม่มีสิว 

devilzoa

ไม่มีสิวนี่เกิดจากการกินยาคุมนะแต่ก็ต่างคนต่างวาระ

neoglaradar

โอว สาว มอยอ กะคนแก่
แถมยัง NTR ซะด้วยยย
มีต่อไหมครับเนี่ย กะลังเสียวเลย

bombbatov

น่าจะเล่าตอนโดนลุงเยอะขึ่นอีกนิดนะครับ กำลังหื่นได้ที่เลยสาวสวยกับลุง 555 ขอบคุณมากๆครับ รอตามติดน้องจูนต่อนเลยครับ

johnywalker

น่าสงสารจูน โดนจนพรุนไปหมดละ นี่เรื่องจริงใช่มั้ยเนี่ย

Nondon