ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 12 (ไปสุรินทร์)

เริ่มโดย darkgiggs, สิงหาคม 14, 2017, 03:40:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Oumale

tnttnt

นายดำโหดอีกแล้ว   ::Ajark::
ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ   ::JubuJubu::

Luka

ข้างล่างของหนูแป้งจะยังฟิตแน่นมั้ยเนี่ย โดนเข้าไปเยอะขนาดนี้

neoglaradar

ใจผมนะ แอบลุ้นๆอยู่ว่าหนูแป้งกับนายโจ้จะมีฉากหวานๆเสียวๆกันแบบหนุ่มสาวปกติบ้าง แต่สงสัยจะโดนช่างดำถลุงอีกนานเลย แอบอยากเอาใจเธอด้วยนายโจ้สักตอนน่ะครับผม

g9898

Sit Tip

Ideology

มารออ่านเลยครับ คราวนี้จะไปโดนใครอีก
ขอบคุณครับ

anupan_2764

ขึ้นทำเนียบเรื่องที่ต้องตามของผมอีกเรื่องนึงเลย
ยิ่งช่วงนี้ไม่ค่อยมีเรื่องแนวดาร์คๆและยาวๆ ด้วย
รอตอนต่อไปอย่างหื่นกระหาย ครับ

aerosmach

เรื่องน้องแป้งกับนายดำมันส์จริงๆ แถมยังมีแปะมาสร้างความตื่นเต้น สนุกมากครับ

nano1234

นายดำชักจะออกแนวโหดร้ายกับน้องแป้งมากไปแล้วนะ