ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 12 (ไปสุรินทร์)

เริ่มโดย darkgiggs, สิงหาคม 14, 2017, 03:40:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zamakarn

hor199

แป้งนี่แน่นอนจริงๆ ชอบโดนไปทั่วทั่วทุกที่รอบนี้จะโดนอะไรนะ

nobitakung

อิทธิพล ทบชา

หนูเเป้งจะเสร้จนายชัชอีกไหมนิดูท่าคงเป้นทาสสวาทของนายดำไปอีกนาน

n2610

devilsakura

นายดำนี่ทุกสถานที่ ทุกโอกาสเลนะครับ
นู๋แป้งโดนทุกรอบเลย

fukhowzz

โดนยำ เละเทะหมดแล้ว อยากให้ไปได้กับคนอื่นบ้างจัง นอกจากพวกนายดำ

surway2532

ช่างดำหึงหนักเรย หนูแป้งโดนจัดหนักแน่นอน ตอนนี้เริ่มสงสารหนูแป้งอยากให้หลุดพ้นช่างดำซะที 

santosan

5555maemoo

พี่ครับสมกับที่รอคอย  ครั้งนี้ไปเที่ยวเปลี่ยนบรรยากาศด้วย

kit2516

kuniine

หนูแป้งนี่ตามใจนายดำดีจริงๆ มีนายชัชหล่อ รวยเพิ่มเข้ามาน่าจะเป็นคู่แข่งนายดำละมั้งนี่

pongsan

ชอบเรื่องสไตล์นี้จริงๆ! ::Fighto::   ขอแปลกๆอีก ::Grimace::  ขอบคุณครับ ::Thankyou::