ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 12 (ไปสุรินทร์)

เริ่มโดย darkgiggs, สิงหาคม 14, 2017, 03:40:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

leonado54

ผมว่าแป้งคงชอบ ติดใจกับสิ่งที่ทำอะนะ ไม่งั้นคงหนี เลิก ไปล่ะ แต่นี่ปากบอกไม่ สุดท้ายก็ทำเหมือนเดิม

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ไปสุรินทร์ต้องกินสุราด้วยนะครับ แล้วจะโดนจัดแบบไหนอีกหล่ะ น่าสงสารครับ

Intania Noi

araiwaaa

polka2012

นายดำจัดหนักน้องแป้งทุกตอนเลย เฮียป๋องแกก็ช่างไม่หวงลูกเลย ตามลุ้นต่อว่าน้องแป้งจะโดนอะไรอีก ::WooWoo::

olemantu

นอกจากอ่านสนุก ๆ เสียวดีแล้ว ชอบภาพประกอบด้วย..สุดยอดครับ

palmy love

เสียดายอยากให้คุณแป้งได้ตาแปะเป็นผัวมากกว่า สาวสวยต้องคู่กับตาแก่ๆสกปรกๆ ถึงจะได้อารมณ์ อาแปะควรค่าแก่การเย็ดสดแตกในที่สุด หีแป้งต้องให้คนแก่ๆแตกในเก็บน้ำอุดไว้อย่างเดียวเลย

huangdi

ลุ้นให้ได้กับคนใหม่ แต่ไม่รู้จะมีโอกาสหรือเปล่า

bb bb

noomth

yuta279

แป้งจะหลุดพ้นจากนายดำได้อย่างไร ตกเป็นเบี้ยล่างนายดำโดยสมบูรณ์แล้วด้วย