ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 12 (ไปสุรินทร์)

เริ่มโดย darkgiggs, สิงหาคม 14, 2017, 03:40:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yutney

LenGz

น้องแป้งอ่านไปก็น่าสงสารเหมือนกันนะ เละเทะหมดแล้ว นับเป็นการเขียนที่สื่ออารมณ์และเจตนารมของไรท์เตอร์ได้ดีทีเดียวเลยครับ
ขอบคุณที่แต่งเรื่องสนุกๆให้ได้ติดตามนะครับ หลากรสจริงๆเรื่องนี้ ::WooWoo::

mr.supply

สุดยอดมากครับทั้งเนื้อหาและภาพประกอบทำให้จินตนาการไปไกลเลยครับแต่ก็แอบลุ้นให้แป้งหลุดพ้นจากช่างดำได้ครับ รอง
ชัช จะช่วยแป้งได้ไหม

80241624

tetete

นายดำนี่มันเลวจริงๆ เห็นแป้งเป็นที่ระบายอารมณ์หรือไง

solomon1977

อ่านแล้วได้อารมณ์มากเลยครับไอ้ดำก็โรคจิตจริงๆทำแต่ละอย่างนี่ไม่ถนอมหนูแป้งเลย

phuwarin

เนื้อเรื่องเข้มข้นไปทุกขณะ ไม่สามารถคาดเดาเหตุการณ์ได้เลย แต่ก็ลุ้นและสนุก เสียวมากเหมือนเช่นเคย ขอบคุณครับ

eka1325

หนูแป้งคงโดนนายดำจัด  และคงมีผัวเพิ่มอีกแน่เลย สงสารนะ  น่าจะเลิกนายดำไปเถอะ

missnihgs