ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สมาชิกใหม่สมัครปกติไม่ได้ครับ

เริ่มโดย peerapat aiamphan, สิงหาคม 20, 2017, 10:33:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peerapat aiamphan

สมาชิกใหม่สมัครปกติไม่ได้ครับ มันขึ้นว่าคุณไม่สามารถสมัครได้ครับ  ::Cold:: ::Cold:: ::Cold::จะสมัครต้องใช้สมาชิกกูเกิ้ลเท่านั้นครับแต่เฟซบุ๊คยังไม่ได้ลองครับ ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

aliass

ไม่ทราบครับ ผมเป็นสมาชิกเก่า และแก่ด้วย   ::Elder:: ::Elder::อ้าว ขอโทษที่ไม่ได้ ช่วยอะไรเลย  ::HoHo::

areja

เขามีช่องทาง 2 ทางเท่านั้น สำหรับการสมัครนะ คุณ peerapat aiamphan

....................................................

การทำตามกติกาเวป และ ไม่มักง่ายรีพลาย นั้นหล่ะถือว่าคุณมีส่วนร่วมในการ สร้างเวปนี้และเป็นพลเมืองสายหื่นเกรดดีของเวปแล้ว คุณ aliass

พัดลม

ปิดช่องทางนั้นไปแล้ว สมัครง่าย เข้ามามักง่าย ก็เลยปิดไป
ถ้ายังไม่พวกมักง่ายเข้ามาใช้ จะบอก admin ให้เหลือแค่้ FB อย่างเดียว  ::Grimace::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

peerapat aiamphan

อ๋อ กันพวกมักง่ายนี่เอง  ที่ผมถามไม่ใช่เพราะอะไรหรอกครับ ผมกลัวเมียผมมาเจอ เพราะ ผมใช้ชื่อนามสุกลอะ ผมเป็นแฟนพันธ์แท้เว็บแนวนี้อยู่แล้วครับ อิอิ