ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 1/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 25, 2017, 11:10:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bomb1021

รร น่ารเียนมาก

ไม่ดาร์กนะครับ เฉยๆ สนุกดี

HypN♥s

โรงเรียนมีกิจกรรมพิเศษแบบนี้ขอเป็นครูใหญ่โรงเรียนนี้ละกัน

จะเข้าร่วมกิจกรรมทุกวันเลย (ว่าแต่ไหวหรือเปล่าเท่านั้น)  ::Sweat::

ปล.ไม่ดาร์คเท่าไรนะ รออ่านเรื่องของผมวันจันทร์ละกัน ไม่อยากจะสปอย  ::GiveMe::

dreamice

สรุป คือ ฟรีเดย์ จะเอาเฉพาะ คนที่เป็นเวร ได้ใช่ไหมครีบ   คือ เอา แบบ จาก คาบแรก ถึงคาบสุเท้าย ใช่ใหมคนับ

Akira Watanabe

::Fighto:: ค่าเทอมโรงเรียนนี้เท่าไรฮะ  ทุ่มไม่อั้นขอแค่ได้เรียนสักเทอม

tidus

เหมือนเคยอ่านแบบแปลอิงมาก่อนแต่นานแล้ว เป็นกิจกามที่สุดๆ จริงๆ เหอๆ
ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านครับผม

bigakung01

avata

เป็นเรื่องที่ลายเส้นสวย พล็อตเรื่องสนุก ตื่นเต้น ให้อารมย์ดิบๆ ปนขำๆ แบบฉากเล่าเรื่องประะาน แล้วไปเจอคาบอังกฤษ นี่ใช่เลย แปลได้ดีมากครับ ขอให้ช่วยสานต่อให้จบทั้ง  3 ตอนนะครับ ขอบคุณมากๆ สำหรับการแบ่งปันที่ดีเสมอมา

possionseul

โรงเรียนแบบนี้คงหาสาว ๆ เข้าได้ยาก รวมแล้วจะถึง 10% ของผู้ชายใน รร. ไหมนิ -..-
ต้องให้สาว ๆ เรียนฟรี ส่วนผู้ชาย เก็บอย่างน้อยสามเท่าของปกติ 5 5 5+

ความคิดดีมากครับ อยากเห็นหน้า ผอ. จริงๆ มันดนุมัดได้ไง

eiaws

virus747

ประธานนักเรียน ปีสามโดนเอาแล้วยังหน้านิ่ง ยอดมนุษย์มากๆ

gooda

hheenngg

จัดว่าแจ่มมากครับ พอจะยกเลิกผมว่า ต้องมีการลงแขกทั้ง โรงเรียนก่อนแน่ๆ และถ้าทนได้ก้จะยกเลิก แต่เกมพลิกที่ นางเอกเกิดติดใจขึ้นมา เลยเป็นว่าจัด เป็น all day free มีกันทุกวันไม่ใช่แต่ ต่ออาทิตชัวว 

seq0010107

อ่านเรื่องแรกๆลายเส้นประมาณนี้เลย ชอบมากๆครับ