ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 1/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 25, 2017, 11:10:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oppoeiei

เนื้อเรื่องสนุกดีครับ ขอบคุณที่แปลมาให้อ่าน

Jikkig16

ภาพดี แต่เรื่องยังต้องดูอีกนิส ขอบใจจ้า ::Sweat::

bee_up

time288

1 วัน รร ที่มั่วดี อ. นักเรียนมั่วไปหมด ชอบมากครับ

tom053795786

::Snap::เรื่องนี้ปกติเห็นผ่านไม่กดเข้าไปดูเลยครับ พอมาอ่านไทย เออก็หนุกดี อยากให้มีโรงเรียนแบบนี้บ้างจะไปเป็นครู คิดดูถ้าเป็นครูนี่กับใครก็ได้้้

maqis

sniperteam

โรงเรียนนี้หน้าไปเรียนด้วยจัง ทาทางจะสนุก ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านนะครับ

conx96857

เจอสุดยอดอาจารย์เข้าไปก็ร้องไม่ออกไปทั้งวันละ

falcon

DrJackklen

Yossawat

Narumi

ขอบคุณครับที่แปลมาให้อ่าน ชอบลายเส้นอาจารท่านนี้มาก

bigboy001

::Bloody:: กิจกรรมแบบนี้ นร.หญิงโดนเยสทั้งวันคงเมื่อยตัวเวลากลับบ้าน ดังนั้นจึงควรมีกิจกรรมนี้ทุกหน่วยงานเพื่อนแบ่งเบาภาระนักเรียน ดีมะ..

aaa_spt

ถ้าบ้านเรามีแบบนิก็คงน่าคิดนะครับ 555+

เลยวัยเรียนและเรา 555+