ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 1/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 25, 2017, 11:10:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

napaza1

liverpudlian

เป็นโรงเรียนที่แปลกดีมาก และก็น่าไปอยู่จริงๆ

thegooddog

อ่านแล้วจิตตกมาก กว่าจิตหื่นอะครับ แต่ก็อ่านจนจบอะ ขอบคุณนะครับที่แปลให้ได้อ่านกัน เหมือน กลัวผีแต่ชอบดูหนังผี เลยเวลาอ่านงาน ดากๆ

freelance

ประธานโดนของใหญ่เข้าไปเลยเชยๆกับของนักเรียนเลย เส้นมันตายไปหมดแล้วมั้ง

birm bigbirm

อย่างนี้พูดถึงอาจานสาวมีสิทธโดนด้วยมั้ยเนี่ย ::Sweat::

Peera canalitartis

โรคจิตแบบนี้...น่ากลัวอ่ะ สงสารผู้หญิงกันเลยทีเดียว แฮ่กๆๆ  ::Bloody::

huwat0427

เป็นโรงเรียนที่น่าเรียนมาก แม้น่าจะมีที่บ้านเรา ค่าเทอมเท่าไหรก็สู้

2kidding

น่าจะเอามาจัดที่บ้านเราบ้างกิจกรรมแบบนี้

TzE-

ขอบคุณมากครับ นี่มันโรงเรียนในจินตนาการชัดๆ

Wiway Yennasa

ขอบคุนมากครับเคยอ่านแต่เวออิง ขอบคุนครับ

tp3660

ฟรีเดย์ วันปลดปล่อยอารมณ์ด้านมืดของแต่ละคนสินะ

exsoldier

เปนโรงเรียนที่โหดสัสรัสเซีย แต่น่าเรียนดีนะ อิอิ จะเข้ากิจกรรมครบเลยยย ::Shy::