ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 1/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 25, 2017, 11:10:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TERADECH TANTAMMAROJ

อยากกลับไปเรียนเลย อ่านแล้วหำตั้งชอบแนวๆนี้ได้อารมย์ดีครับ

Fi Fi

ชอบลายเส้นแนวนี้  สู้ๆอยากอ่านต่อแล้วค่ะ5555

biggiggog

นี่ขนาดปี1 นะเนี่ย
กว่าจะจบมันจะบานขนาดไหน
แค่คิดก็ ::Horror::
ขอบคุณมากๆครับ

spcmeganew

cdot

การ์ตูนไรเนี้ยยยยย  เนื้อเรื่องโคตรแปลกแหวกแนวมากก
ตอนแรกคิดว่าน่าจะไม่มีอารมณ์รวม เพราะแนวแปลกๆ แต่อ่านไปอ่านมาเห้ยย มันก็สนุกดีนะ การเล่าเรื่อง การบรรยาย ลายเส้น ไปๆ มาๆ มันได้เฉยเลย สนุกดีครับ

nemo_mo

catanddog

mrfun30

DarKSiDeIID

มีเรื่องแบบนี้มาบ้างก็สนุกไปอีกแบบ ไม่จำเจดีครับ ขอบคุณครับ

สลัดผักใส่ไข่

แนวนี้แหละครับที่รอคอยมานาน ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

untraman114

ถ้าโรงเรียนแบบนี้มีจริงนะ จะยอมกลับไปเรียนอีกรอบเลย

Mining231

auggynoi

ขอบคุณมากจ้า โดนทั้งวันยืนไม่อยู่ละงานนี้